ม้าแข่งแห่งความรัก 2020

เกมทายม้า "เพลสสะท้านโลกัณฑ์"...แพงที่สุดประจำวัน สนามฝรั่ง 7 เมษายน 2561(อ่าน 2415 ครั้ง)
เที่ยว-4-โชคปิติ..เบอร์--4--...มีพวกวิ่งอยู่ด้วย..ดึงก็หลายนัด..นัดนี้น่าจะลักไก่สู้..เพราะสนามไทยโดนไปเยอะ..ลักไก่มาควบน่าจะดีครับ..ม้ามีต้นมีปลาย..

เที่ยว 4 เบอร์ 10 อองรี  ยืดไว้ดี..มาสู้จริงเพลสจ่ายสะท้านโลกัณฑ์

เที่ยว 4 เบอร์  7  ไดมอนด์บลู    อยู่สายนักสู้

เที่ยว 9 เบอร์ 1 เรดไวน์  สู้เอาเพลส

เที่ยว 9 เบอร์ 12 เทลสตาร์ เป็นม้าที่น่าแทงเพลส

ท.6 เบอร์  6 โมโนโพลี่ ดึกไว้นาน

race 5 .... 12 กิตติเทพ หายไปครึ่งปี ฟิตติ้งมาใหม่ ไฉไลกว่าเดิม
 :) :) :)

เที่ยว 1 เบอร์ 9 ณฐมน
เหตุผล...คนบ้านเดียว  มองตากัน เข้าใจกันอยู่
my horse is my life..Royal Rose

ท.3 เบอร6  โนเวมเบอร์      เคยทำได้เพลสจ่ายแพง
ยิ่งใกล้ ยิ่งเจ็บ

เที่ยว 1 เบอร์ 10 แปซิฟิคบอย
 ชอบ อาจชอบแฉะก็ได้ 55 ???

ท7......4.ซิมพลีจีเนียส....ม้าเต็งไม่มามัวดึง

เที่ยว 3 เบอร์5 ฟินาเล่ ขึ้นชั้นมาแต่ชอบแฉะๆ

เที่ยว10
เบอร์1 ขวัญเกล้า เขี่ยขาไว้ดี คนมองข้ามเหมาะเป็นม้าฟลุ๊คมีป้ายจ่ายงาม
...***ม้าคือชีวิตและจิตใจ***...

เที่ยว8.
7.คุณอ้อม
ชั้น5 ดูเหมือนเป็นรองเยอะ ลักไก่ได้ราคาแน่นอน ถึงชนะเลย
ประมาณ 1-300/60-100

เที่ยว 3 เบอร์ 11 หนึ่งนฤเบศวร์ เตรียมมาสู้ก็มีสิทธิ์ :)

กัตติกา  เพลส 103

ไม่มีคนทายครับ
เมียหลวงสั่งถอย
เมียน้อยสั่งสู้ !!!

กัตติกา  เพลส 103

ไม่มีคนทายครับ

ขอบคุณครับ  กัตติกากับน้องมายมาเหนือเมฆบนสนามแฉะๆ นะครับ 55555
Line ของ siamhorse แอดมาครับ @ncl5621v
หรือกด => line://ti/p/@ncl5621v