ม้าแข่งแห่งความรัก 2020

เกมทาย 3ตัวสลับชิงเงิน 1,000บาทที่สนามไทย อาทิตย์ที่ 15 เมษา 61(ผลออกแล้ว)(อ่าน 3800 ครั้ง)
สรุป...สมัครใหม่แล้ว
แต่เข้าเล่นในชื่อเดิม
ขอบคุณ...ครับ

สรุป...สมัครใหม่แล้ว
แต่เข้าเล่นในชื่อเดิม
ขอบคุณ...ครับ

ผมก็บอกว่าอยากได้พ้อยไวๆ ให้ไลน์  น้าไปเม้นแต่ในเฟส กับในกระทู้ผมช่วยอะไรไม่ได้ครับ  ผมไม่ได้ออนไลน์รอตลอดเวลานะครับ
Line ของ siamhorse แอดมาครับ @ncl5621v
หรือกด => line://ti/p/@ncl5621v

61 คะแนน 9 win มีลุ้นไหม?

เพลียครับ
Line ของ siamhorse แอดมาครับ @ncl5621v
หรือกด => line://ti/p/@ncl5621v

เมื่อวานรอเจอแดน...ที่เก่า
ไม่มาประจำการแล้วหรือ?
ตั้งใจจะให้สมัครให้แบบชัวร์ ๆ
ไม่หายไปหายมาแบบนี้...
นัดนี้ถ้าชนะ...ขอแค่ 50%
อีกครึ่ง...ฝากให้หลานชายน่ะ

61 คะแนน 9 win มีลุ้นไหม?
ผม7วิน54คะแนนยอมครับสุดยอด

ทำ vtr เสร็จจะตรวจนะครับ

prasit nuj
นัดที่แล้วผม 55 แพ้วิน ครับ

ผลทำนายออกแล้วครับ  ผิดพลาดประการใดท้วงติงได้ครับ  อาจจะเข้ามาตอบช้านะครับ

ตามกติกาผมรับตรวจเฉพาะที่ลงทำนายใน http://siamhorse.org/main/game_view/2
ส่งคำตอบในกระทู้นี้ไม่รับนะครับ  โปรดเห็นใจผมด้วย นัดก่อนๆ นั่งกรอกผิดๆ ถูกๆ แถมยังถูกติหนิว่าไม่ใส่ใจ

นัดต่อๆ ไปลงทำนายกันเยอะๆ นะครับ  ไม่ต้องกลัวผมตาลาย ฮิๆๆๆ

ผลการทำนายออกมาแล้ว..
..ขอบคุณครับ..

ที่เห็นลำดับผมไม่บ้วยก็รองบ้วย ผมกำลังดึงลดน้ำหนักอยู่นะ ^_^"
ม้าเต็งหลบไป ม้าอะไรก็ต้องรอ เที่ยวนี้ขอใบละพัน..โอเคร๊

ที่เห็นลำดับผมไม่บ้วยก็รองบ้วย ผมกำลังดึงลดน้ำหนักอยู่นะ ^_^"
ผมก็มัวแต่ขี่คุยกะพี่อยุ่   หันมาอีกที  เขาไปกันหมดแล้ววว

ผมก็มัวแต่ขี่คุยกะพี่อยุ่   หันมาอีกที  เขาไปกันหมดแล้ววว
ชอบพี่ๆทั่งสองตอบมากครับ

สมัครใหม่แล้วครับ
ผมใช้ชื่อเดิม WWW
ขอ Point ด้วยครับ
ขอบคุณครับ
เมียหลวงสั่งถอย
เมียน้อยสั่งสู้ !!!

ขอบคุณครับ

สมัครใหม่ครับ
ชื่อ keeraseel เหมือนเดิม

เพิ่งสมัครลองส่งข้อความดูครับ

เข้ารหัส...ไม่ได้อีกแล้ว ครับ