ม้าแข่งแห่งความรัก 2020

เกมทาย 3ตัวสลับชิงเงิน 1,000บาทที่สนามไทย อาทิตย์ที่ 15 เมษา 61(ผลออกแล้ว)(อ่าน 3329 ครั้ง)
เรียบร้อยทุกคนแล้วครับ
Line ของ siamhorse แอดมาครับ @ncl5621v
หรือกด => line://ti/p/@ncl5621v

มานต่างกะทุกทียังงัยน้า งงแร่ะ

ทุกทีผมต้องมานั่งกรอกของทุกคนลงในตาราง excel แต่อันนี้ผมแค่ใส่ผลแข่งลงไปครับ  เดี๋ยวนี้นั่งกรอกตัวเลขนานๆ ไม่ได้ครับ อายุย่างเข้าวัย 30แล้ว  ฮิๆๆๆ
Line ของ siamhorse แอดมาครับ @ncl5621v
หรือกด => line://ti/p/@ncl5621v

ทุกทีผมต้องมานั่งกรอกของทุกคนลงในตาราง excel แต่อันนี้ผมแค่ใส่ผลแข่งลงไปครับ  เดี๋ยวนี้นั่งกรอกตัวเลขนานๆ ไม่ได้ครับ อายุย่างเข้าวัย 30แล้ว  ฮิๆๆๆ
ก่าจารีบแก่ไปไหน แล้วมาเสียค่า ทาย ตั้ง 100 ยังมะมีสักร้อย ก่าอดทายดิ เชอะะะะะ

ขนาดนั้นเลยหราน้าบีบีบีบีบีบี

สมัครแล้วครับ แต่มีแต้มแค่100 เขาบอกไม่พออ่ะ

สมัครแล้ว ไม่มีสัก 100

อัพเดทให้แล้วครับ

สมัครแล้วคับ ชื่อ  นายแน่มาก

สมัครแล้วคับ ชื่อ จอมวางแผน

สมัครแล้วครับ ใช้ชื่อ ใหม่ รักหมู่

เรียบร้อยแบ้วครับ

ปกติ...แดนไท สมัครให้
จึงไม่เคยกดใส่รหัส
แล้ว...ตอนนี้พี่เข้ารหัสไม่ได้
จะต้องทำไงดี ครับ

ผมสมัครไปแล้วแต่ กลับเข้ามาล็อคอินอีกทีไม่ได้แล้วคครับ

เรียนถามคุณแดนครับ เมื่อผมทำนายไปแล้ว จะย้อนกลับไปดูที่ทำนายไว้ ทำยังไงครับ

ทำไม่ได้อะ น้องแดน งง อดหนุกเลย :'(

ลืมรหัสผ่านกันใช่ใหมครับ
ย้อนไปดูว่าทำนายอะไร กดตามนีเครับ  Game

ลืมรหัสผ่านกันใช่ใหมครับ
ย้อนไปดูว่าทำนายอะไร กดตามนีเครับ  Game

ดูได้ แต่ชื่อบุคคลไม่่ขี้น เลยไม่รู้ว่าของใครเป็นของใคร
หรือ ชื่อจะขี้น ก็ต่อเมื่อ การทำนายเสร็จสิ้น ชื่อถึงขี้นครับ
โทรศัพท์ : 099 734 8599

สมัครแล้วครับ ชื่อ zeen

สมัครแล้วเข้าชื่อและรหัสเข้าไม่ได้ครับ
ข้อควรระวัง"โปรดอย่าแทงก่อนเจ้าของม้า"