ม้าแข่งแห่งความรัก 2020

เกมทาย 3ตัวสลับชิงเงิน 1,000บาทที่สนามไทย อาทิตย์ที่ 15 เมษา 61(ผลออกแล้ว)(อ่าน 4065 ครั้ง)
เพื่อแก้ปัญหาการตรวจและไม่ให้เกิดปัญหามาม่ากัน  ผมมีทางเลือกที่เหมาะสมตามนี้ครับ

กติกาง่ายๆ ครับ

1. ให้ทำนายม้าตำแหน่งที่ 1-2-3   ทั้ง 10 เที่ยว

2.  คิดคะแนนแบบควบสลับ ม้าที่เลือกมาตัวใหนก็ได้ที่มีตำแหน่งจ่ายเงินโดยคิดคะแนน 1=5  ที่2= 3  ที่ 3= 1

3. ทำนายได้ 45 แต้มขึ้นไปจึงจะมีสิทธิ์รับ 1,000

4. แต้มเท่ากันให้คนที่มีวินมากกว่าชนะ ถ้าวินเท่ากันให้คนทำนายก่อนชนะ

5. ลงทำนายได้ทุกคน ไม่จำกัดจำนวนลงจนกว่าคะแนนจะหมด

6. ปิดรับ 12:00น  วันแข่ง

7. สมัครวันนี้ได้รับ 300 แต้ม

8. สมัครแล้วแจ้งชื่อไว้ในกระทู้นี้หรือไลน์บอกครับ  จะโอนคะแนนให้ทันที

9. ฐานข้อมูลแยกจากเว็บนี้ ฉนั้นใช้ชื่อ-รหัสอะไรก้แล้วแต่สะดวกครับ

10. สมัครไม่เป็นแจ้งมาในไลน์นะครับ  เด๋วจัดการให้

11. สมัครกดลิงค์นี้ครับ http://siamhorse.org/main/register

12. ทำนายกดลิงค์นี้ครับ  http://siamhorse.org/insert/game_register/2

เดือนพฤษภาคม จะเริ่มลงคะแนนทำนายกินเงินจริงครับ  มากหรือน้อยแล้วแต่จำนวนคงลง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 16, 2018, 11:12:40 pm โดย danthai »
Line ของ siamhorse แอดมาครับ @siamhorse
หรือกด => line://ti/p/@ncl5621v

นักก่อนโน๊นนน นัดสนามไทย 1 เมษายน คุณ jadedragon ทายถูกและมีความประสงค์ช่วยเหลือจ๊อกกี้ปัญญากรและอนุชาติ  จัดให้แล้วคับ   

ส่วนนัด 7 เมษา ยังไม่ติดต่อมานะครับ

Line ของ siamhorse แอดมาครับ @siamhorse
หรือกด => line://ti/p/@ncl5621v

ทายในนี้ไม่รับนะครับ  ผมขี้เกียจตรวจ  โปรดไปกดเล่นในแอพครับ  http://siamhorse.org/main/game_view/2

น้าแดนผมสมัครไปแล้วจ้า
ใช้ชื่อ"อ๊อด$อ๊อด"คับ
ยอมแพ้ ได้ไง.."หัวใจ"..ยังเต้นอยู่..

น้าแดนผมสมัครไปแล้วจ้า
ใช้ชื่อ"อ๊อด$อ๊อด"คับ

เติมให้ 300 ครับ

สมัครแล้วครับใช้ชื่อ "khachaaphol"

สมัครแล้วครับใช้ชื่อ  JFK

สมัครแล้วครับใช้ชื่อ "khachaaphol"

เรียบร้อยคับ

สมัครแล้วครับ ม.ม้าเมืองย่า
0834722870

สมัครแล้วครับ Joker
ข้อควรระวัง"โปรดอย่าแทงก่อนเจ้าของม้า"

จ่ายมาเลย 300 สมัครแล้วครับชื่อ NospeedNothorse

ป.ล. 300 point แลกดาวแดงได้กี่ป๋อง
ม้าเต็งหลบไป ม้าอะไรก็ต้องรอ เที่ยวนี้ขอใบละพัน..โอเคร๊

สมัครไปแล้วคับ
ใช้ชื่อ= ใจบงการ คับ

ใช้ชื่อ. prasit.nuj

สมัครแล้วครับ. ใช้ชื่อ devil

จัดการให้แล้วครับ

เที่ยวที่ 1. เบอร์ 7-1-5
เที่ยวที่ 2. เบอร์ 3-2-4
เที่ยวที่ 3. เบอร์  1-4-2
เที่ยวที่ 4. เบอร์  5-7-8
เที่ยวที่ 5.เบอร์  5-1-2
เที่ยวที่ 6. เบอร์  4-3-6
เที่ยวที่ 7. เบอร์  3-1-9
เที่ยวที่ 8. เบอร์  7-3-5
เที่ยวที่ 9. เบอร์  10-6-8
เที่ยวที่ 10. เบอร์  6-3-9

ทำนายในนี้ไม่รับคับ  ไปที่นี่

http://siamhorse.org/insert/game_register/2

สมัครแล้วชื่อ
 pathumwan

เรียบร้อยแล้วคับ

สมัครแล้วครับ ใช้ชื่อเดิมครับ(ดุษฎี) หากไม่ผ่านบอกด้วยตรับ ขอบคุณ
" แมงเม่าสูญพันธุ์ คางคก อดตาย "

Cpattana. ครับ หมักเเล้ว

อดร่วมสนุกเลย..สมัครไม่ได้ จำ อีเมล์ไม่ได้ครับ
  เศร้า...

สมัครแล้วครับ ชื่อ...เอ ลาดพร้าว

สมัครแล้วครับ ใช้ชื่อ Nophoto2010 ครับ

สมัครแล้ว ชื่อ Big Red ครับ
สำคัญที่ใจ

:-[ :-[ :-[ :-[
 สมัครแฃ้วคับ...ใช้ชื่อ
ja..ja
 :-[ :-[ :-[ :-[

เที่ยวหนี่ง  7-2-4
    เที่ยวสอง  3-2-6
    เที่ยวสาม  2-7-4
    เที่ยวสี่     5-1-8
    เที่ยวห้า    8-1-3
    เที่ยวหก    3-4-6
    เที่ยวเจ็ด   4-1-8
    เที่ยวแปด  7-10-11
    เที่ยวเก้า   10-7-1
    เที่ยวสิบ    6-1-2
     :) :) :) :) :) :) :) :) :)

สมัครแล้วครับ ใช้ชื่อ mikemethee ครับ

อัพเดทให้ทุกคนแล้วครับ  มีแต้มแล้วเข้าไปเล่นได้ครับ

สมัครแร้วครับ ชื่อ S.INTOUCH ครับ

น้องแดน ต้องสมัครไหม ทำไม่เป็น ลองแล้ว มะได้ครับ

สมัครใหม่ครับ  เดต้าเบสแยกกับเว็บนี้คับ

กดทำนายผิดวันเอาแต้มคืนได้เปล่าคับ
กดทำนาย 10-03-2561

ไม่ได้คับ

สมัครแล้วครับ
จัดไปอย่าให้เสีย

สมัครแล้วครับชื่อ Yeethong
ร่วมสนุกด้วยคนครับ
ให้"อภัย"กันในวันนี้ ดีกว่า"อโหสิ"กันในวันตาย

สมัครครับ ครับใช้ชื่อ Glambler ขอบคุณครับ
"ความกลัวทำให้โกรธ โกรธทำให้เกลียด เกลียดทำให้เกิดทุกข์"

สมัครใหม่ครับ  เดต้าเบสแยกกับเว็บนี้คับ
น้องแดน สมัครแล้ว มะรู้เรียบร้อยไหม ใช้ชื่่อเดิม pisit99 ครับ

สมัครแล้วครับ  Alee111   ถ้าไม่มีชื่อ ขอคำแนะนำในการสมัครครับ
...ใจเขา...^_^...ใจเรา...

สมัครแล้วครับ ชื่อ..Anan

เรียบร้อยทุกคนแล้วครับ

มานต่างกะทุกทียังงัยน้า งงแร่ะ

ทุกทีผมต้องมานั่งกรอกของทุกคนลงในตาราง excel แต่อันนี้ผมแค่ใส่ผลแข่งลงไปครับ  เดี๋ยวนี้นั่งกรอกตัวเลขนานๆ ไม่ได้ครับ อายุย่างเข้าวัย 30แล้ว  ฮิๆๆๆ

ทุกทีผมต้องมานั่งกรอกของทุกคนลงในตาราง excel แต่อันนี้ผมแค่ใส่ผลแข่งลงไปครับ  เดี๋ยวนี้นั่งกรอกตัวเลขนานๆ ไม่ได้ครับ อายุย่างเข้าวัย 30แล้ว  ฮิๆๆๆ
ก่าจารีบแก่ไปไหน แล้วมาเสียค่า ทาย ตั้ง 100 ยังมะมีสักร้อย ก่าอดทายดิ เชอะะะะะ

ขนาดนั้นเลยหราน้าบีบีบีบีบีบี

สมัครแล้วครับ แต่มีแต้มแค่100 เขาบอกไม่พออ่ะ

สมัครแล้ว ไม่มีสัก 100

อัพเดทให้แล้วครับ

สมัครแล้วคับ ชื่อ  นายแน่มาก

สมัครแล้วคับ ชื่อ จอมวางแผน