ม้าแข่งแห่งความรัก 2020

โปรแกรมม้าเชียงใหม่ 25/3/61 ซาวหกเส้น(อ่าน 2004 ครั้ง)
มาแร่ะะะะะะะ

Re: โปรแกรมม้าเชียงใหม่ 25/3/61 ซาวหกเส้นตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 08:49:17 am
รอจ้าวเวคินมาวิจารณ์ครับ
นัดแล้วรวยสุดขอบฟ้า ยาวไป ยาวไป
อุปสรรค ยิ่งรีบสู้ก็ยิ่งพ้น
ยังหนีก็ยังอยู่ในใจ

Re: โปรแกรมม้าเชียงใหม่ 25/3/61 ซาวหกเส้นตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 10:16:12 am
สบายๆ สไตล์จ้าวเวคิน

เที่ยว1
ภูศรัยน์        ที่แล้วผีหลอกหน้าป้าย วันนี้ระยะสั้นดูแล้วน่าจะม้วนเดียว
ท๊อปแมน      วันที่ชนะนัดพิเศษวิ่งดีเหลือเกิน สู้จริงได้ลุ้น เอาไงดีครับท่านlove love
ฟลุ๊ค      ม้าสุดที่รัก    เตรียมมาสู้วัดกับคู่บนได้เลย

เที่ยว2
อัศวมงคล        ชุดนี้ไม่มีอะไร ชั้นชั้นเดิมเหนือมาก สู้จริงน่าจะใสปิ้ง!
พรหมลิขิต       ชนะไว้วิ่งดีมาก เตรียมมาสู้ซ้ำจะชนะอีกวิน
ฟลุ๊ค      จ่าฝูง     ก็ซองมันสวยอะครับ

เที่ยว3
หนุ่มโชคชัย        ที่3ถ้วยกาวิละการันตรี ออกซองติดกลุ่ม เลิกเชียร์!
หนุ่มสมบูรณ์        ถึงแพ้ แต่ก็วิ่งไว้ดีมาก เตรียมมาสู้ได้ลุ้น
ฟลุ๊ค   แจ๊ค     ล่าสุดเช็คไว้สวยนายหัวสั่งลุย2หนุ่มข้างบนมีหนาว

เที่ยว4
โชคพูนทรัพย์        ชนะไว้ลากเกียร์2เข้าป้าย แต่สายนี้สืบให้ถึง
เพาเวอร์คิงส์         ตั้งแต่เปลี่ยนชื่อยังไม่เคยสู้ ตัวบนไม่สู้ ชนะทันที
ฟลุ๊ค     มีคุณอนันท์      ใครไม่สู้แต่เราสู้แทงแล้วสบายใจ

เที่ยว5
อานุภาพ        สายนักสู้แพ้ม้าเก่งไว้ดีมาก วันนี้น่าชนะ
ทรัพย์สยาม     เวลาที่เคยชนะไม่เป้นรอง สุ้จริงได้ลุ้น
ฟลุ๊ค   เดชดำรงค์    วันนี้ชนะจ่ายดีแน่นอนครับท่านจันทร์สว่าง

เที่ยว6
ก้องธรณี            สายนายหัวลดชั้นมาดูดีมาก แต่มีกิ๊กออกตัวไหน?
ดาววีระ             ซองสวยปลายแรงออกซองดี เจอกันหน้าป้าย
ฟลุ๊ค      ทรอย    ทีมงานห้องกระจก วันนี้ชนะจ่ายงามขนาดเน้อ

เที่ยว7
จอมราชันย์          ไปโชว์ฝีเท้าที่อุดรมา ไม่เหนื่อยไม่ล้า ชนะอีก
บุญรักษา             แพ้ไว้แต่วิ่งไว้ดี แต่สายนี้สืบให้ถึง
ฟลุ๊ค(รึปล่าว)  วันแมนโชว์    สู้จริงไม่เคยผิดหวัง3ตัวนี่สู้ใส่กัน ถือเป็นบุญตา

เที่ยว8
มิตรจินดา      ม้าไทยเพิ่งกลับมาจาก กทม สู้จริงน่าชนะปิดท้าย
ปิ๊ดปิ้ว          ที่แล้วเช็คไว้สวย สู้จริงได้ลุ้น
ฟลุ๊ค   กัปตัน    สู้จริงจะได้เห็นฝีเท้า

โชคดีมีเงินใช้กันนะคร้าบบบ  :) :) :)
HORSE LIFE