ม้าแข่งแห่งความรัก 2020

@ "ขอโปรแกรมข้าโคราช นัดวันเสาร์ที่ 20 ก.พ. นี้ ด้วยครับ" @(อ่าน 118 ครั้ง)
 :D :D :D   "ขอโปรแกรมม้าโคราช นัดวันเสาร์ที่ 20 ก.พ. นี้ ด้วยครับ" ;D ;D ;D
@ "...ฯ บุคคลทำกรรมใดไว้ เขาย่อมได้รับวิบากนั้น ไม่ช้าก็เร็ว ฯ..." @

:) :) :) นัดวันเสาร์ที่ 27 ก.พ. นี้  สำคัญมาก โปรแกรมที่จัดทำโดยสยามฮอร์ทให้ข้อมูลที่จำเป็นสำหรับการวิเคราะห์ม้าแข่งอย่างยิ่ง กรุณามาเร็วๆนะ  ขอบคุณ ครับ   :) :) :)
@ "...ฯ บุคคลทำกรรมใดไว้ เขาย่อมได้รับวิบากนั้น ไม่ช้าก็เร็ว ฯ..." @