ม้าแข่งแห่งความรัก 2020

กล้าใหม?!...ทายถูก 1ตัวรับไปเลย 5000 สนามฝรั่ง 11 มีนา 61(อ่าน 7896 ครั้ง)
กติกาง่ายๆ ครับ

1. ให้ทายม้าฟลุ๊คที่จ่ายแพงที่สุดในวันแข่งแค่ 1 ม้าเท่านั้น

2. ทายได้เพียง 1 ครั้ง

3. ทายแล้วต้องให้เหตุผลว่าทำไมมันจึงจ่ายแพง

4. สมาชิกที่ร่วมทำนายต้องใส่ข้อมูลจริงใน profile ไก่กาไม่เอานะครับ  ผมติดต่อยาก ติดต่อไม่ได้ถือว่าฟาวล์

5. สมาชิกใหม่ก็สามารถร่วมสนุกได้แต่ต้องทำตามข้อ 4

6. เงินรางวัล 5,000บาทต่อสัปดาห์  ถ้าไม่มีใครถูกจะยกยอดไปรวมกับนัดหน้าจนกว่าจะครบ 20,000บาท และถ้ายังไม่ถูกให้ล้มเหลือ 5,000

7. ถ้าคิดว่าทำตามข้อ 4 ไม่ได้ให้ใส่ line id หรือ facebook หรือเบอร์โทรไว้ครับ

8. ถ้ามีคนทายถูกหลายคนจะให้คนแรกเป็นผู้ชนะ

9. เงินรางวัลจะโอนให้วันพุธเท่านั้น

10. ไม่สะสมคะแนน

11. ปิดรับ 12:00 วันแข่ง

12. ใส่เที่ยว ใส่เบอร์ และชื่อม้าด้วยนะครับ

13. ขอเพิ่มกติกา เนื่องจากหลายคนใจตรงกัน  จึงมีความเห็นว่า ถ้าทายถูกหลายคน  ให้หารเงินรางวัลเท่ากันทุกคน  ถ้าถูกมากกว่า 5 คน  เว็บจะจ่ายให้คนละ 1000 แต่ไม่เกิน 20คน ยิ้มสิครับ

ปอลิง... จ่ายแพงที่สุดในวันแข่งไม่จำเป็นต้องฟลุ๊ค เพราะคำจำกัดความคำว่าฟลุ๊คมันไม่ตายตัว  เช่นทั้ง 10เที่ยวม้าที่มีตำแหน่งที่ 1 จ่าย 50 บาทก็ให้ถือว่าเป็นม้าฟลุ๊ค
...ย้ำอีกทีว่ายึดเอารำแหน่งที่ 1 เท่านั้น

พร้อมแล้วลุยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 09, 2018, 05:52:25 pm โดย danthai »
Line ของ siamhorse แอดมาครับ @siamhorse
หรือกด => line://ti/p/@ncl5621v

Re: ทายถูก 1ตัวรับไปเลย 5000 สนามฝรั่ง 11 มีนา 61ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 08:29:50 am
เหตุผลที่ฟลุค
ม้าดึงประจำ

Re: ทายถูก 1ตัวรับไปเลย 5000 สนามฝรั่ง 11 มีนา 61ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 08:32:38 am
เหตุผลที่ฟลุค
ม้าดึงประจำ

อีก 4นัดค่อยมาทายคับ  ได้เงิน 20,000
Line ของ siamhorse แอดมาครับ @siamhorse
หรือกด => line://ti/p/@ncl5621v

Re: ทายถูก 1ตัวรับไปเลย 5000 สนามฝรั่ง 11 มีนา 61ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 08, 2018, 08:37:02 am
ม้าฟลุ๊คเข้าวินเอาตั๋ววินกับเพลสมารวมกันเป็นยอดเงินรวมหรือเปล่าครับ???

กติกาง่ายๆ ครับ

1. ให้ทายม้าฟลุ๊คที่จ่ายแพงที่สุดในวันแข่งแค่ 1 ม้าเท่านั้น

2. ทายได้เพียง 1 ครั้ง

3. ทายแล้วต้องให้เหตุผลว่าทำไมมันจึงจ่ายแพง

4. สมาชิกที่ร่วมทำนายต้องใส่ข้อมูลจริงใน profile ไก่กาไม่เอานะครับ  ผมติดต่อยาก ติดต่อไม่ได้ถือว่าฟาวล์

5. สมาชิกใหม่ก็สามารถร่วมสนุกได้แต่ต้องทำตามข้อ 4

6. เงินรางวัล 5,000บาทต่อสัปดาห์  ถ้าไม่มีใครถูกจะยกยอดไปรวมกับนัดหน้าจนกว่าจะครบ 20,000บาท และถ้ายังไม่ถูกให้ล้มเหลือ 5,000

7. ถ้าคิดว่าทำตามข้อ 4 ไม่ได้ให้ใส่ line id หรือ facebook หรือเบอร์โทรไว้ครับ

8. ถ้ามีคนทายถูกหลายคนจะให้คนแรกเป็นผู้ชนะ

9. เงินรางวัลจะโอนให้วันพุธเท่านั้น

10. ไม่สะสมคะแนน

11. ปิดรับ 12:00 วันแข่ง

พร้อมแล้วลุยครับ
เอางั้นเลยเหรอน้า ง่ายไปมั้ง ต้องเอาชื่อม้าบวกคนขี่ด้วยดิ มานถึงจาเร้าใจ555555

นัดนี้เอาแต่ม้าไปก่อนครับน้าบีบี  นัดหน้าค่อยใส่ชื่อจ๊อก  แบบว่าอยากแจกตังอะคับ  ฮิๆๆๆ

หล่อแถมรวยมากกกก555
เล่มม้าแค่พองาม เอาความสำราญเป็นที่ตั้ง เมาแม่งทั้งวัน กระสันต์ตัวไหนก็แทง

ข้อซ้อมไว้ก่อน เมเด้น (คงไม่มีม้าในแฮนมีชื่อสมัครน้อยตัว)

ซากิ เหตุผล นำได้ไล่เอา สังเกตุตรงน่องแล้วออกมาวิ่งก็ไม่น่าดึง แตรแต่ชอบครับ

ทำนายประมาณใช่ป่าวครับพี่จอมมาร ซ้อมไว้รอโปรแกรม
นรกอเวจี

ถ้าตามข้อ 4 หมายถึงผมต้องขออภัยด้วย เพราะลูกชายเข้าเว็ปให้ทั้งนั้น
   ส่วนข้อ 1 คงหมายถึงม้าที่ชนะมีราคาจ่ายเฉพาะวินอย่างเดียวมากที่สุดประจำวันใช่ไหมครับ ( เพราะข้อกำหนดไม่ได้บอกว่าม้าฟลุ๊คราคาตั้งแต่เท่าไรขึ้นไป )

บางกอก (ดึงไม่อยู่)
It's Me

หลักชัย  ต้นจัดม้าขุดนี้ไม่มีตัวเด่น บุญทัน ขี่

สุภาวดี ม้าการบ้าน ชั้นนี้พอถูๆไถๆได้ครับ
แค่ความในใจเท่านั้น

ดีครับทายม้าฟลุ๊ค เพราะแต่ละเที่ยวมีคนทำนายหลายตัว แต่ถ้าม้าวินบางเที่ยวแทบจะทำนายทุกคน

คุณแดนไท ครับ
ตามข้อ 1 ทายม้าที่จ่ายสุงสุดในนัดแข่ง เฉพาะที่เข้า win ใช่ไหมครับ
 -ดังนั้นหากในนัดแข่งนั้นมีม้าฟลุคที่จ่ายสูงสุด จ่ายแค่หลัก100 ต้นๆ  ก็ได้ใช่ไหมครับ

ตามข้อ 1 ทายม้าที่จ่ายสุงสุดในนัดแข่ง เฉพาะที่เข้า win ใช่ไหมครับ
 -ดังนั้นหากในนัดแข่งนั้นมีม้าฟลุคที่จ่ายสูงสุด จ่ายแค่หลัก100 ต้นๆ  ก็ได้ใช่ไหมครับ

เข้าที่ 1 ถ้าทั้งวันจ่ายแพงที่สุด 50 บาทก็ให้ถือว่าเป็นม้าฟลุ๊คครับ

โกอิ้งกรีน   พวกเยอะ หลอกง่าย
ยิ่งใกล้ ยิ่งเจ็บ

...หนุ่มปราจีน... สายนักสู้ ม้ากำลังสมบูรณ์ ชนะชุดนี้ได้จ่่ายงามครับ
0834722870

ความหมาย ม้าแข่งทั้งวันสิบเที่ยว มีเที่ยวที่จ่ายวินมากที่สุด คือม้าที่เอามาสรุปผลทำนายได้รางวัล และตรวจสอบดูท่านใดทำนายมาใช่ไหมครับ

บางครั้งม้าที่วิจารณ์ในปกทุกปก ว่ามาแน่ๆทุกปกวิจารณ์ให้เต็งหนึ่ง ถึงเวลาแข่งดันจ่ายแพงเช่น 109บาทและจ่ายแพงที่สุดในทั่งหมดสิบเที่ยวก็ถือว่าเป็นม้าฟลุ๊คตามกติกาใช่ไหมครับ :)

บางครั้งม้าเก่งมาแข่งแต่สั่งไม่สู้ แต่พอวิ่งดันเอาไม่อยู่ก็อาจเป็นได้นะครับ :)

เข้าที่ 1 ถ้าทั้งวันจ่ายแพงที่สุด 50 บาทก็ให้ถือว่าเป็นม้าฟลุ๊คครับ
ตามความเข้าใจผม ม้าที่ราคาแพงที่สุดประจำวัน ตำแหน่ง1-2-3 ได้หมด ไม่รู้เข้าใจถูกไหมพี่แดน
แค่ความในใจเท่านั้น

ที่ 1 เท่านั่นจรเดช

เท่ว8  ก็ไม่รู้สินะ  แฉะๆแบบนี้ อยู่ตรงไหนก็มา

ที่ 1 เท่านั่นจรเดช
ตกลงว่า ไง งงๆ

แอ๊บโซลุต (ลักไก่)

...เข้าใจว่า คงจะหมายถึง...ถ้าใครทายม้าฟลุ๊คว่าตัวไหนจะเข้าวิน  ถ้าราคาดีที่สุดประจำวันนั้น   แล้วมีใครทายตัวนั้นก็จะเป็นผู้รับรางวัลไป  ตัวอย่าง....

..สมมุติถ้าวันที่ 11 มี.ค.2561...ม้าที่จ่ายแพงที่สุดประจำวันคือม้า  ซุบเปอร์บอย  ชนะจ่าย 1450 บาท   ถ้ามีคนทายว่า  ซุปเปอร์บอย เป็นม้าฟลุ๊คจ่ายดี  ก็จะได้รับรางวัลไป  ใช่เปล่าครับ  จอมมาร...

...คือว่าคิดง่ายๆก็...ถ้าม้าวันนั้น..ตัวไหนจ่ายดีที่สุดประจำวัน..แล้วมีคนทายถูก..ก็จะได้รับรางวัลไป....ผมคิดว่ายังงี้น๊ะ....

...siamhorse..เราเป็นเพื่อนกัน...

มาลีบู....ได้ราคาเพราะกระบี่มือหนึ่งโดนห้าม90 วัน..ใครก็ว่าดึงอิอิ
เล่มม้าแค่พองาม เอาความสำราญเป็นที่ตั้ง เมาแม่งทั้งวัน กระสันต์ตัวไหนก็แทง

โกอิ้งกรีน   พวกเยอะ หลอกง่าย

ไวซองมากจิงๆตัวนี้   อิอิ

ฟลุ๊คเฉพาะตำแหน่งที่ 1 เท่านั้นครั้บ  ตำแหน่ง 2-3 ไม่นับครับ

วงเดือน
ชอบเปิดม้าราคาแพง

เช่น นัดที่ แล้ว 25/2/61-สนามไทย

คือ ไทนี่ สตาร์ ใช่ ไหม? ครับ

ท.8 เบอร์1มณีนพเก้า....เขาลืมฝีเท้ากันแล้วเพื่อนๆในคอกทะยอยชนะใบแพงๆ มาถึงเวลาแม่มณีซะที
การกระทำใดๆในชีวิต คือการลิขิตชีวิตเราเอง

ลองดู ท.9  "วุฒิยอดเด่น" เหตุผล ไม่เคยมีป้ายมานาน ถึงนานมาก คนลืม 555

คาซิเซียโล่
ไล่เอา หนามหรั่ง นุ่มๆแฉะๆ มาไว

เที่ยว 2 เดือนเพ็ญ เบอร์ 6

ให้เหตุผลขำๆเอาฮานะครับ

ปรึกษากับซินแสนักพยากรณ์ดูดวงแล้ว เดือนเพ็ญเหมาะเป็นม้าจ่ายดีประจำอาทิตย์นี้ด้วยเหตุผลดูยามสามตาบวกมโนภาพเป็นสองมิติประกอบกับดูดวงม้าและชื่อม้า ชื่อเดือนเพ็ญแล้วน่าจะชนะจ่ายดีมีลุ้นตามหลักของโหราศาสตร์ผสมสานกับเวิ๊บทูเดา ^ ^

สรุป เที่ยว2 เดือนเพ็ญ หมายเลข 6 :)

เที่ยว3 เบอร์8โอโลปา   ชอบเฉยๆไม่มีข้อมูลครับ แฮ่ๆ เอางี้แล้วกัน เพราะไม่สู้มานานครับ ชนะน่าจะจ่ายแพงครับ   ;D
HORSE LIFE

เที่ยว 2  เบอร์ 2  วันเดอร์ฟูลบอย
ชอบชั้นนี้พิเศษ :D :D :D

เที่ยว 6
- เบอร์4 ยอดสยาม
- ชนะม้าเทศโคราชมาสบายๆ แอบสู้ได้ลุ้น

เที่ยว1 ฟิวเจอร์เวิร์ล
ดึงบ่อย ม้าสู้ยาก สืบยาก ทำให้ได้ราคา

เที่ยว8  ดวงสุดที่รัก

นาราวิน/ศรีน้อยขี่ตัวนี้ได้ดีจัง

:-[ :-[ :-[ :-[
ชอบ เที่ยว 3 ฟรีแลนซ์
ชอบชั้นนี้มากกกก
 :-[ :-[ :-[ :-[ :-[

ท3 บรีซซี่เหตุผล ยาสีฟันมีใบ100ประจำ ถ้าเปิดตัวนี้สนามโคราชวิ่งดีโอเค กทมเพื่ออยากจะโช
นรกอเวจี

เที่ยว 2  เบอร์ 4 เพืยวรัน ไอดื ลาย 0843876729 ครับ

เที่ยว7 แฮปปี้ แฮปปี้ ต้นจัด สู้จริง ชั้นนี้ไม่ผิดหวัง

ชอบเพราะ เป็นม้าชอบสู้ใบแพง เจ้าของนักสู้ด้วย ครับ

RACE 6 CLASS 2
ม้าโตเกียวเกิร์ล 11 ม้าวิ่งชั้นนี้ไม่มีตัวเด่น อาจจะมีทางดัง

เที่ยว 4 ชั้น 1 ข
ทาย.  ม้า No. 5. จาวาชิพ
คอกนี้ม้าเก่งชอบลักไก่แต่ได้เป็ด

เที่ยว 4 กัปตันโจ ครับ

ม้ามี 10 เที่ยว ครึ่งแรก 5  ครึ่งหลัง 5
เลือก ครึ่งแรกละกัน เหมาะกับม้าฟลุ๊ค
และสายนี้ ลงหลายตัว ม้าพร้อมสมควรเปิดไม่สนราคาครับ

เบอร์ 9 คุณประกอบ

หลักชัย  ต้นจัดม้าขุดนี้ไม่มีตัวเด่น บุญทัน ขี่
R1=หลักชัย =3

เที่ยว 5 เบอร์ 9 คุณประกอบ เหตุผล ดึงมานานวันนี้ลักไก่