ม้าแข่งแห่งความรัก 2020

กล้าใหม?!...ทายถูก 1ตัวรับไปเลย 5000 สนามฝรั่ง 11 มีนา 61(อ่าน 7006 ครั้ง)
เท่ว8  ก็ไม่รู้สินะ  แฉะๆแบบนี้ อยู่ตรงไหนก็มา

ที่ 1 เท่านั่นจรเดช
ตกลงว่า ไง งงๆ

แอ๊บโซลุต (ลักไก่)

...เข้าใจว่า คงจะหมายถึง...ถ้าใครทายม้าฟลุ๊คว่าตัวไหนจะเข้าวิน  ถ้าราคาดีที่สุดประจำวันนั้น   แล้วมีใครทายตัวนั้นก็จะเป็นผู้รับรางวัลไป  ตัวอย่าง....

..สมมุติถ้าวันที่ 11 มี.ค.2561...ม้าที่จ่ายแพงที่สุดประจำวันคือม้า  ซุบเปอร์บอย  ชนะจ่าย 1450 บาท   ถ้ามีคนทายว่า  ซุปเปอร์บอย เป็นม้าฟลุ๊คจ่ายดี  ก็จะได้รับรางวัลไป  ใช่เปล่าครับ  จอมมาร...

...คือว่าคิดง่ายๆก็...ถ้าม้าวันนั้น..ตัวไหนจ่ายดีที่สุดประจำวัน..แล้วมีคนทายถูก..ก็จะได้รับรางวัลไป....ผมคิดว่ายังงี้น๊ะ....

...siamhorse..เราเป็นเพื่อนกัน...

มาลีบู....ได้ราคาเพราะกระบี่มือหนึ่งโดนห้าม90 วัน..ใครก็ว่าดึงอิอิ
เล่มม้าแค่พองาม เอาความสำราญเป็นที่ตั้ง เมาแม่งทั้งวัน กระสันต์ตัวไหนก็แทง

โกอิ้งกรีน   พวกเยอะ หลอกง่าย

ไวซองมากจิงๆตัวนี้   อิอิ

ฟลุ๊คเฉพาะตำแหน่งที่ 1 เท่านั้นครั้บ  ตำแหน่ง 2-3 ไม่นับครับ
Line ของ siamhorse แอดมาครับ @ncl5621v
หรือกด => line://ti/p/@ncl5621v

วงเดือน
ชอบเปิดม้าราคาแพง

เช่น นัดที่ แล้ว 25/2/61-สนามไทย

คือ ไทนี่ สตาร์ ใช่ ไหม? ครับ

ท.8 เบอร์1มณีนพเก้า....เขาลืมฝีเท้ากันแล้วเพื่อนๆในคอกทะยอยชนะใบแพงๆ มาถึงเวลาแม่มณีซะที
การกระทำใดๆในชีวิต คือการลิขิตชีวิตเราเอง

ลองดู ท.9  "วุฒิยอดเด่น" เหตุผล ไม่เคยมีป้ายมานาน ถึงนานมาก คนลืม 555

คาซิเซียโล่
ไล่เอา หนามหรั่ง นุ่มๆแฉะๆ มาไว

เที่ยว 2 เดือนเพ็ญ เบอร์ 6

ให้เหตุผลขำๆเอาฮานะครับ

ปรึกษากับซินแสนักพยากรณ์ดูดวงแล้ว เดือนเพ็ญเหมาะเป็นม้าจ่ายดีประจำอาทิตย์นี้ด้วยเหตุผลดูยามสามตาบวกมโนภาพเป็นสองมิติประกอบกับดูดวงม้าและชื่อม้า ชื่อเดือนเพ็ญแล้วน่าจะชนะจ่ายดีมีลุ้นตามหลักของโหราศาสตร์ผสมสานกับเวิ๊บทูเดา ^ ^

สรุป เที่ยว2 เดือนเพ็ญ หมายเลข 6 :)

เที่ยว3 เบอร์8โอโลปา   ชอบเฉยๆไม่มีข้อมูลครับ แฮ่ๆ เอางี้แล้วกัน เพราะไม่สู้มานานครับ ชนะน่าจะจ่ายแพงครับ   ;D
HORSE LIFE

เที่ยว 2  เบอร์ 2  วันเดอร์ฟูลบอย
ชอบชั้นนี้พิเศษ :D :D :D

เที่ยว 6
- เบอร์4 ยอดสยาม
- ชนะม้าเทศโคราชมาสบายๆ แอบสู้ได้ลุ้น
โทรศัพท์ : 099 734 8599

เที่ยว1 ฟิวเจอร์เวิร์ล
ดึงบ่อย ม้าสู้ยาก สืบยาก ทำให้ได้ราคา

เที่ยว8  ดวงสุดที่รัก

นาราวิน/ศรีน้อยขี่ตัวนี้ได้ดีจัง

:-[ :-[ :-[ :-[
ชอบ เที่ยว 3 ฟรีแลนซ์
ชอบชั้นนี้มากกกก
 :-[ :-[ :-[ :-[ :-[