ม้าแข่งแห่งความรัก 2020

ม้าที่ชอบสนามอุดร วัน อาทิตย์ ที่ 11 มี.ค. 2561 ระยยะ 1100 ม.(อ่าน 669 ครั้ง)
ท.1. สั่งยุทธ.  แข็งขาเป็นต่อเคยชนะชุดนี้มาแล้วโดดมาไปก่อนใครเพื่อนสายนักสู้วันนี้เสริมสวยมาน่าจะม้วนเดียว
ท.2. จอมราชัน.  ไม่ต้องบรรยายสรรพคุณชั้น1จากล้านนาสายนักสู้จัดเด็กเชียงใหม่(ชนะชัย)นั่งหยิบสดทุกราคา
ท.3. ดอกคูณ. ชนะไว้นัดที่เหมือนจะเป็นม้าไม่ชอบผ่านหน้าม้าทีมงานเตรียมตัวแก้ไขมาอย่างดีตามเวลาสู้ซ้ำยังชนะได้อีก
ท.4. รักเมืองไทย.  ขึ้นชั้นมาตามเวลาเป็นรองแต่อยู่สายนักสู้ชุดนี้น่าจะไปก่อนแผ่วไม่แผ่วดูกันใกล้ป้าย
ท.5. จ้าวตะวัน.  นัดก่อนชนะสบายเวลาดีอยุ่สายนักสู้ไม่แตกไม่รั่วไม่ซึมน่าจะนำม้วนเดียวหายห่วง
ท.6. ศรีมงคล.  ดึงมาหลายนัดแล้ววันนี้ได้ระยะเหนือชั้นมากๆสู้จริงมุดในได้2ป้ายไม่กินวินรอถ่ายรูป
ท.7. ม้าน้องเท็น.  ดึงจนเด็กโดนห้ามวันนี้ทีมไม่มีทางเลือกสู้อย่างเดียวได้ซองสวยน่าจะม้วนเดียว
ท.8. บุนนาค.  ชนะมา6วินติดไม่ใช่เพราะโชคช่วยแน่นอนวันนี้ได้ซองสวยนำได้ก็เลิกไล่
ท.9. ฟานนิสเตอร์รอย. นัดก่อนดึงไว้เข้าตามากๆวันนี้ทีมงานพร้อมออกศึกแดงเดือดมีกิ๊ก(ขุนช้าง)สุริโยนั่งตัวไหนน่าชนะ

ชอบไม่ชอบอย่าว่ากันนะครับ
เรามันเลือดอาชา เกิดเป็นม้าต้องทน เกิดเป็นคนต้องสู้

ขอบคุณครับ

ขอบคุณคับชอบด้วยหลายเที่ยว
เน้นๆ จอมราชันย์ เจ้าตะวัน บุนนาค