ม้าแข่งแห่งความรัก 2020

@@@ #ม้าดีม้าเด่น! ::: #สนามฝรั่ง วันอาทิตย์ ที่ 11 มีนาคม นี้#@@@(อ่าน 2568 ครั้ง)

:D ;) :)

ม้าดีม้าเด่น! ::: สนามฝรั่ง วันอาทิตย์ ที่ 11 มีนาคม พ.ศ. 2561

นัดนี้ โอกาสที่สนามจะแฉะเป็นไปได้สูง!  แฟนอาชาพึ่งระมัดระวังเป็นพิเศษ เพราะมีเหตุปัจจัยแห่งความไม่แน่นอนในการแข่งขันเพิ่มมากขึ้น ทุกท่านทราบแล้วเป็นอย่างดี  นัดนี้ C. Yun Fat ขอนำเสนอผล ชุด  ม้าดีม้าเด่น! ฉบับย่อ ให้ท่านพิจารณา ดังต่อไปนี้:--

เที่ยวที่  1 : ม้าชั้น 7ข. :

2. โกอิ้งกรีน  กับ  9. โกโซบิ๊ก  น่าจะชิงกันชนะ! 

ม้าดีถัดไป;  1. แฟรี่เทล และ 10. ดวงของเรา

สรุป  :::  2 - 9 - 1 - 10

เที่ยวที่ 2 :  ม้าชั้น 8 ;

11. ดาราวรรณ กับ  5. น้องมาย  น่าจะชิงกันชนะ!

ม้าดีถัดไป;  9. ดวงใจน้อง และ   4. เพียวรัน

สรุป  :::  11 - 5 - 9 - 4

เที่ยวที่ 3  :  ม้าชั้น 7ก. ;

12. เพชรสุวรรณ กับ  7. ฟรีแลนซ์   น่าจะชิงกันชนะ!

ม้าดีถัดไป;   2. กรีนลีฟส์  และ  6. ฟ็อกซ์แดนซ์

สรุป ::: 12 - 7 - 2 - 6

เที่ยวที่ 4 :  ม้าชั้น 1ข. ;

1. จอร์เจียร์รัน   กับ  9. ณัฐภพณ์    น่าจะชิงกันชนะ!

ม้าดีถัดไป;   2. บลูชิพ  และ  13. กัปตันโจ

สรุป  :::  1 - 9 - 2 - 13

เที่ยวที่ 5 :  ม้าชั้น 1ก. ;

11. แอ๊บโซลุต  กับ  3. หนุ่มชุมพร    น่าจะชิงกันชนะ!

ม้าดีถัดไป;   8. ซินญอร์เร็ตต้า  และ  14. คาซิเซียโล่ 

สรุป ::: 11 - 3 - 8 - 14

$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$
@ "...ฯ บุคคลทำกรรมใดไว้ เขาย่อมได้รับวิบากนั้น ไม่ช้าก็เร็ว ฯ..." @

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ วิจาร์ณเยี่ยม
Somchai

ขอบคุณท่านที่แวะมาเยี่ยมชมและให้กำลังใจ ความจริงผมทำไว้ครบทั้งสิบเที่ยว แต่ครึ่งหลังเอาเข้าไม่ได้ เครื่องปฏิเสธตลอด ไม่รู้สาเหตุ เหนื่อยเลยไม่พยายามต่อ
@ "...ฯ บุคคลทำกรรมใดไว้ เขาย่อมได้รับวิบากนั้น ไม่ช้าก็เร็ว ฯ..." @