ม้าแข่งแห่งความรัก 2020

จงบอกม้าที่คุณจะแทงที่สนามฝรั่งวันอาทิตย์ 15 กค 6+(อ่าน 3847 ครั้ง)
จงบอกมาคนละตัว ...ชนะถึงหัวหรือติดเพลส...

ส่วนตัวผมริบเงินเมียมาแทงเที่ยวเดียว ท.6  อยากเห็นไฟร์บอลอัดใส่คุณโลว์  แต่กลัวสาวเยอรมันคาบไปกิน

เที่ยวอื่นๆ ไม่มั่นใจเลย...  แชร์กันครับ รวยด้วยกัน

เครดิตรูป ละครอาชาผยอง  ประกบนักแสดงชั้นนำมากมายอย่าง หม่าจุ้นเว่ย ไช่เส้าเฟิน เจ้าเสียะเอ๋อ
Line ของ siamhorse แอดมาครับ @ncl5621v
หรือกด => line://ti/p/@ncl5621v

บอกแล้วอย่าบอกใครต่อ เด๋วตั๋วไหล เจ้าของอารมณ์เสียม้ามันจะวิ่งไม่ดี ตัวนั้นคือ....

ไลนิ่งฟาสท์

ป.ล. ใบต่ำกว่าห้าร้อยอย่าแทง เสียศักดิ์ศรี ^0^
ม้าเต็งหลบไป ม้าอะไรก็ต้องรอ เที่ยวนี้ขอใบละพัน..โอเคร๊

อริญชย์ เปิดหัวมีทุนเล่นสบายๆๆ

รอยคีนน่าลุ้นครับ

เที่ยวแรก เรดโรบิ้น ครับ ถ้าเตรียมมาสู้จริงได้ลุ้นถึงหัวเลยครับ
หมายเหตุ ตามไลฟ์สดคุณแดนบอกว่าเจ้าของอยู่ฝรั่งเศส อาจลักไก่ก็ได้ครับ
(นัดนี้อย่างที่คุณแดนว่ายากที่จะเจาะจงตัวใดโดยเฉพาะ ดูอาการและการซ้อมเป็นหลัก)
 :D  :D

ตัวนี้ไม่ต้องกลัวตั๋วไหลเพราะเต็งยู่แล้ว-สาวเยอรมัน-ะ

วิจายณ์กันทุกปกแมงมองต้องดูม้าแล้วว่า
ม้าสมบูรณ์มากแล้วซ้อมมาดีเที่ยวแรกแทงถูก
ก่อนไว้เป็นทุนเที่ยวต่อไปเกรทฮารท์ตัวเดียว

บิ๊กบราเทอร์.... ขอม้วนเดียวอีกนัด ใบเกินร้อย

ใครไม่เคยเห็นโคดม้า จัสวัน โดดที่ 2

ให้ดูชั้น 1 นัดนี้นะค่ะ 5555

ถ้าสนามนุ่มๆแฉะๆชอบรอยคึน

หนามนุ่มๆ ผมยอมแพ้  ช่วงหลังๆ หยอดไรไว้ไม่งอกเบย
Line ของ siamhorse แอดมาครับ @ncl5621v
หรือกด => line://ti/p/@ncl5621v

สายน้ำผึ้ง🐝

เที่ยว 7 สนามไม่แห้ง จะแซงให้หมด ....เบนเฮอร์

เที่ยว 7 สนามไม่แห้ง จะแซงให้หมด ....เบนเฮอร์

อยู่ใหนก็มาถ้าสีไม่แดงฮะ

วิมลมณี สุภาขี่ม้วนเดียว

Re: จงบอกม้าที่คุณจะแทงที่สนามฝรั่งวันอาทิตย์ 15 กค 6+ตอบกลับ #15 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 12:43:52 am
ม้าตัวนี้ห้ามตี...ตีแล้วหยุด..น้าปานคงต้องโยกสุดแรง..ถ้าโยกมีก๊อก 2..แน่..แต่ถ้าตีเมื่อไร..เลิกลุ้น

Re: จงบอกม้าที่คุณจะแทงที่สนามฝรั่งวันอาทิตย์ 15 กค 6+ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 06:17:22 am
ม้าตัวนี้ห้ามตี...ตีแล้วหยุด..น้าปานคงต้องโยกสุดแรง..ถ้าโยกมีก๊อก 2..แน่..แต่ถ้าตีเมื่อไร..เลิกลุ้น
จะตีหรือจะโยกก็หยุด ม้าไม้ได้มีปัญหาอะไรแบบนั้นครับ

Re: จงบอกม้าที่คุณจะแทงที่สนามฝรั่งวันอาทิตย์ 15 กค 6+ตอบกลับ #17 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 07:25:30 am
เที่ยว 7 ซุปเปอร์บอล ไม่มีทำนาย ถ้าได้มั่นคงนั่ง อย่ามองข้าม

Re: จงบอกม้าที่คุณจะแทงที่สนามฝรั่งวันอาทิตย์ 15 กค 6+ตอบกลับ #18 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 10:32:14 am
ไทนี่สตาร์ (พิชิตสิงห์)

Re: จงบอกม้าที่คุณจะแทงที่สนามฝรั่งวันอาทิตย์ 15 กค 6+ตอบกลับ #19 เมื่อ: เมื่อวานนี้ เวลา 10:46:17 am
ท5. ธนดล