ม้าแข่งแห่งความรัก 2020

โคราช อยากจะแทง? วันเสาร์ที่ 21 กค.2561(อ่าน 3078 ครั้ง)
โคราช อยากจะแทง? วันเสาร์ที่ 21 กค.2561 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2018, 09:08:14 am
...นัดนี้ม้าแข่งวันเสาร์ที่ 21 กค.2561  สนามม้าโคราชจัดแข่งปกติ แต่ดูแล้วในสนามยังบางตาเกินไปหรือเปล่า  หรือคนรายงานคิดไปเอง มองดูแล้วจะมีแต่พวกแม่ค้าแม่ขาย คนเกี่ยวกับม้ามาแข่งซะส่วนใหญ่ แต่พวกคนที่จะมาแทงม้าเล่นม้า ดูแล้วหายไปเยอะเลย ..ก็ดีน๊ะการเข้มงวดเกี่ยวกับโต๊ะเถื่อน  แต่เจ้าหน้าที่ที่ปฎิบัติงานก็ต้องรัดกุม จะทำอะไร อย่างไร ให้ดูแน่ใจซะก่อน ถ้าคิดว่าสงสัยแต่ไม่มีหลักฐาน อย่าดีกว่า  อยู่มานานแล้วก็ต้องดูว่าอันไหนโต๊ะจริงโต๊ะปลอม พวกแอบแฝง ไม่ใช่เห็นใครแต่งตัวดี มีเงินมาแทงม้าทีละมากๆก็จะทึกทักว่าเค้าเป็นโต๊ะไปเสียหมด เหวี่ยงแหเค้าไปทั่ว จะเอาผลงานหรือยังไง ดูแล้วไม่เข้าท่า ระวังกันให้ดีๆน๊ะครับ  อำนาจอยู่กับเราไม่นาน เดี๋ยวจะหาว่าไม่บอกกล่าวกัน จะเป็นการไล่แขกเสียยังงั้น?  ปรับปรุงกันบ้างก็ดีครับ  เอาแค่นี้ก่อน....เอาพวกเรากลับเข้ามาในตลาดหลักทรัพย์สนามปราบเซียนของพวกเรากันดีกว่า..มีอะไรจะมาชี้แนะกันบ้าง   เซียนวันศุกร์  ก็จะหาข้อมูลมาได้  จะมาโม้มั่วนิ่มเหมือนเดิม..เอาแบบรวดเร็วครับ...

เที่ยวแรก...เวสเทิร์นเกิร์ล..กับ..มงคลสหชัย...ทั้งสองตัวนี้ดูท่าจะแข็งแกร่งกว่าเค้า..วิ่งเคลื่อนไหวไว้ดีทั้งคู่...มาสู้จริงน่าจะชิงกันชนะเปิดรายการครับ...

เที่ยว.2...สาวเยอรมัน(บายากัว)..สนามนี้ยังไม่เคยสมหวัง..แต่ไปโชว์ฟอร์มที่ กทม.สดสวย..ทีมงานตั้งใจมาแทงแบบเน้นๆ..ก็ถึงหัวลูกเดียว...กับ...อาหงส์..สนามนี้โชว์ฝีเท้าไว้สวย..นัดล่าสุดเด็กตกม้ายังวิ่งเข้าเส้นชัยก่อนเค้า...ทั้งสองม้าจัดเตรียมมาครบทั้งคู่..สู้จริงไม่กลัวกันน่าจะชิงกันชนะสนุกๆครับ..

เที่ยว.3...กรีนฟิลด์...ตัวเก่งสายฟาร์ม..วิ่งลับแข้งที่ กทม.ไว้ดีตลอด..ตามฟอร์มดูดีกว่าชุดนี้..จัดมาเต็มๆน่าจะม้วนเดียวจบ...กับ...โกเด้นแกล..สายนักสู้ถอยไม่เป็น..วิ่งลองเชิงไว้ตลอด...ทั้งสองม้ามาครบมาเต็มที่ทั้งคู่..สู้จริงน่าจะชิงกันชนะใกล้ๆป้ายครับ...

เที่ยว.4...ขวัญใหม่..เทศฝีเท้าจัดจ้านสุดยอดแห่งยุคนี้..สายนักสู้..ไม่เจ็บไม่ป่วยอย่างเดียว..ชั่วโมงนี้ใครก็ต้านไม่อยู่..เก็บดอกทำสถิติอีกวินครับ....
...ม้ามาเข้าควบ....เลดี้โบว์...ตั้งแต่ย้ายบ้านมานอนโคราช..เพิ่งจะได้ไฟเขียวโชว์ฟอร์มชนะไว้สวยงามเวลาดี..หลับตากัดฟันมาสวน..ยังมีลุ้นครับ...

...เดี๋ยวมาดูกันต่อครับ...
...siamhorse..เราเป็นเพื่อนกัน...

Re: โคราช อยากจะแทง? วันเสาร์ที่ 21 กค.2561ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2018, 09:20:29 am
...มาดูกันต่อครับ...

เที่ยว.5...น้องปาริชาติ..นัดล่าสุดแพ้ที่2ถือว่าได้เผาหัว..ทีมงานสายใหญ่..วันนี้จัดมาเต็มกล้ามาซ้ำยังน่าลุ้นถึงวิน...กับ...อเล็กซิส...ตามฟอร์มการวิ่งยังดูดี..ฟิตซ้อมเตรียมตัวตลอด..วันนี้กล้าปะทะ..ยังได้เชียร์...ทั้งสองม้าเตรียมตัวมาครบทั้งคู่..สู้จริงน่าจะชิงกันชนะครับ...

เที่ยว.6...ซีเทอร์โบ...ฝีเท้าจัดครบเครื่อง..นัดล่าสุดชนะไว้โชว์ฟอร์มเก่ง..มีทั้งต้นทั้งปลาย..มาดียังมีลุ้นอีกวิน...กับ...ทองพิรุณ...นัดล่าสุดเพิ่งจะโชว์ของจริงมาให้เห็น..วันนี้กล้าปะทะ..ตัวบนเหนื่อย...ทั้งสองม้าเตรียมตัวมาเต็มที่ทั้งคู่...สู้จริงน่าจะชิงกันชนะครับ...

เที่ยว.7...โชคดีวันธงชัย..เทศตัวใหม่ฝีเท้าจัด..วิ่งครั้งแรกโชว์ฟอร์มสดชนะเวลาดีมาก..ตัวนี้มีข่าวอยู่เรื่อย..วันนี้ดูอาการเดินมาดีๆ..อย่ารอช้า..น่าจะเบิ๊ลอีกวินครับ....กับ...คาราวาน...เทศตัวเก่งค่ายนักสู้..วิ่งป้วนเปี้ยนรอคำสั่งหลายนัดแล้ว..ฟิตซ้อมสภาพร่างกายมาแน่นๆ..สนุกแน่...ทั้งสองม้าเตรียมมาครบเครื่องทั้งคู่..สู้จริงน่าจะชิงกันชนะใกล้ๆป้ายสนุกๆครับ...

...เดี๋ยวมาดูกันต่อครับ...
...siamhorse..เราเป็นเพื่อนกัน...

Re: โคราช อยากจะแทง? วันเสาร์ที่ 21 กค.2561ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2018, 09:49:15 am
...มาดูกันต่อครับ...

เที่ยว.8...บาริสต้า...เทศตัวเก่งค่ายนักสู้แต่อยู่สายใจเย็น..ล่าสุดชนะไว้1วินแล้วก็วิ่งอุบฝีเท้าไว้ตลอด..วันนี้เจอชุดเดิมๆ..จัดมาเต็มครบเครื่อง..ดูยังไงก็น่าลงทุน..น่าชนะครับ...กับ...เพชรแสงจ้า...เทศฝีเท้าปลายเฉียบขาดค่ายนักสู้เจ้าถิ่น..แพ้ตัวบนเอาไว้ก่อนวิ่งถ้วยใหญ่..วันนี้มาเต็มๆจัดหนักมาเล่น..เจอกันวันนี้จะหนังม้วนเก่าม้วนใหม่..ต้องรอดูชม...ทั้งสองม้าเตรียมตัวมาดีๆมาสู้จริงทั้งคู่..น่าจะชิงกันชนะใกล้ๆป้ายสนุกๆอีกคู่ครับ...

เที่ยว.9...โชคดีวันมงคล..เทศตัวใหม่ค่ายต่างจังหวัด..คลาสเมืองนอกมีระดับ..ไม่มาวิ่งเล่นอย่างเดียว..น่าชนะครับ...กับ...เพชรแสนเก่ง(ยิ้มหน่อย)..ไปโชว์ฟอร์มเมืองเหนือสวยงาม..ขนาด.ขวัญใหม่..ยังเคยชนะมาแล้ว55..วันนี้กลับมาบ้านเดิม..ต้องโชว์ฝีเท้าซะแล้ว...ทั้งสองม้าเตรียมตัวมาเต็มที่ทั้งคู่..สู้จริงน่าจะชิงกันชนะครับ...

เที่ยว.10...อะไรก็เกิดขึ้นได้...โชคดีบัญชาชัย...เทศฝีเท้าจัด..นัดล่าสุดออกนำบี้กันหมดทั้งคู่..วันนี้ไม่มีตัวต้น..ออกนำไกลแน่..ลุ้นหน้าตรง..กับ..เจ้านาย(จิตภักดี)..เทศรุ่นเก๋าฝีเท้าดีแต่ขี่ยาก..นัดล่าสุดแพ้ที่5เคาะสนิมไว้สวย..ทั้งสองม้าจัดมาครบเครื่อง..มาสู้จริงทั้งคู่คงทะเลาะกันไม่เลิก..น่าจะชิงกันชนะปิดท้ายรายการไปแบบสนุกๆครับ...

ท้ายนี้....ไม่มีอะไรจะบอกเอาคำคมๆไปฟังกันดู...เพื่อนจริงเพื่อนแท้..ให้ดูกันตอนอับจน...ขอให้พวกเราโชคดี..เล็งตัวไหน...สืบม้าแทงม้าเข้าเป้าร่ำรวยกันทุกคนครับ...

Re: โคราช อยากจะแทง? วันเสาร์ที่ 21 กค.2561ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2018, 11:43:40 am
ขอบคุณมากครับ

Re: โคราช อยากจะแทง? วันเสาร์ที่ 21 กค.2561ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2018, 01:32:43 pm
ขอบคุณครับ ข้อมูลที่ดีมาก

Re: โคราช อยากจะแทง? วันเสาร์ที่ 21 กค.2561ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2018, 06:11:59 pm
จะตามไปเชียร์ขวัญใหม่ครับ#แฟนคลับ:-)

Re: โคราช อยากจะแทง? วันเสาร์ที่ 21 กค.2561ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2018, 05:21:24 am
ว้าวๆ มาวิน 9 เที่ยว เยี่ยมยอดครับ
การกระทำใดๆในชีวิต คือการลิขิตชีวิตเราเอง

Re: โคราช อยากจะแทง? วันเสาร์ที่ 21 กค.2561ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2018, 03:02:03 pm
ซีเทอโบใบละ800กั่วๆใครกดตั๋วไว้ก่อนแรกๆซำบายไป#ส่วนมากกดตั๋วท้ายๆเห็นราคาตั๋วแล้วส่ายหน้าเบือนหน้าหนีรวมทั้งผม ผมกดตามฝันดูถั๊วะมาแพ้ตัวนี้:-)

Re: โคราช อยากจะแทง? วันเสาร์ที่ 21 กค.2561ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2018, 05:10:00 pm
รอคุยหลังแข่งนะท่าน

Re: โคราช อยากจะแทง? วันเสาร์ที่ 21 กค.2561ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2018, 02:48:43 pm
เสานี้คราชม้าแข่งไม๊

Re: โคราช อยากจะแทง? วันเสาร์ที่ 21 กค.2561ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2018, 09:25:58 am
เสานี้คราชม้าแข่งไม๊
....มีแข่งตรงกันทั่วประเทศครับวันอาทิตย์ที่ 29 กรกฎาคม 2561...
...โคราชอยากจะแทง?..นัดนี้ไม่มี..ขอโทษด้วย..ติดธุระสำคัญครับ...
...ดูตามโปรแกมปกแดงของจ่าแมว.และกันชนของ.เอฟบีไอ..วิจารณ์แม่นๆทั้ง 2 ฉบับครับ...

...ควันหลงนัดก่อนยังเสียเส้นไม่หาย..เที่ยว.6..ซีเทอร์โบ..ตั้งแต่ม้าเดินโชว์เลย..ไม่แทงวิน-เพลส..แต่ไปแทงควบสลับไปมากับ..มันนี่โกลด์..ม้าวิ่งมา..เข้าป้าย6ออกทางตรง..มันนี่โกลด์นำคู่กับซีเทอร์โบแล้ว..แต่โดน..ตามฝันไล่มาเข้าที่2..มันนี่โกลด์หลุดไปที่5เลย...ควบ2ตัว..ซีเทอร์โบ+ตามฝัน(เต็ง1)...จ่าย...6พันกว่า..(แทง100-จ่าย6หมื่นกว่า)..แต่ถ้าเข้ากับ..มันนี่โกลด์ตัวไม่เต็งนี่...จะจ่ายเท่าไร55... ???