ม้าแข่งแห่งความรัก 2020

อุดร " เดาๆ แต่ดูดี " ประจำวันอาทิตย์ ที่ 14 กรกฏาคม 2562 ระยะ 1000 เมตร (อ่าน 2148 ครั้ง)
 :-[ :D :) สวัสดีครับ แฟนอาชา ที่เคารพรักพบกันเช่นเคยกับการวิจารณ์ม้า ? เดาๆ แต่ดูดี ? สนามอุดร ประจำวันอาทิตย์ ที่  14  ก.ค. 2562 (นัดประลองฝีเท้า) ระยะ 1000 เมตร โปรดพิจารณาม้าต้นจัด-ปลายดี ไม่มีแผ่ว,สายนักสู้ และดูจ๊อกกี้ ฝีมือดี พร้อมตัวเงิน บริเวณตลาดหลักทรัพย์ ครับท่าน 

เที่ยว1
  ม้าเคยต้นจัด-ปลายพอทน  รอยหิมะ   ฟอร์มก็เคยดี ขี่ช้ามานาน สู้จริง ชิงวินสถานเดียว  ม้าดีถัดไป ต้นพอได้-ปลายเหมือนจะดี   โดมินิค ฟอร์มพอใช้ สายนักสู้ มาลุ้นทางตรง

เที่ยว2   ม้าต้นจัด-ปลายพอทน   ท่านขุน ฟอร์มเคยดีไม่แผ่ว-ไม่เหี่ยว สู้จริง ชิงนำได้ลุ้นทางตรง  ม้าดีถัดไป  เนเวอร์มายด์   ต้นได้-ปลายพอมี  ฟอร์มเริ่มดี สู้จริงชิงวินใกล้ป้าย   

เที่ยว3   ม้าต้นได้ ปลายยืนระยะดี   จ้าวรุ่งเรือง ฟอร์มเริ่มดี ขี่ช้าเอาอยู่ สู้จริงไล่แรงแซงทางตรง   ม้าดีถัดไป  เสือน้อย ฟอร์มยังไม่มี  สู้จริง ลุ้นกันทางตรง     

เที่ยว4  ม้าต้นร้าย-ปลายยืนระยะดี  เนาวฤทธิ์   ฟอร์มดูดี สู้จริงมาดี โอกาสชนะสูง  ม้าดีถัดไป โก๋แก่   ต้นจัด-ปลายพอทน  ฟอร์มดีแต่ชอบขี่ช้า  สู้จริงชิงนำไล่เหนื่อย   

เที่ยว5  ม้าต้นได้-ปลายพอทน  มณีนพเก้า ฟอร์มดี ซองเป็นใจสู้จริง  มาดีชิงวินสถานเดียว ม้าดีถัดไป  มงคลเกรียงไกร ต้นได้-ปลายยืนระยะดี  ฟอร์มตกมานาน สู้จริง ชิงนำมาลุ้นทางตรง

เที่ยว6  ม้าต้นได้-ปลายยืนระยะดี  ถุงเพชร  ฟอร์มดูดี สู้จริงมาดี ชิงวินทางตรง  ม้าดีถัดไป ต้นร้าย-ปลายยืนระยะดี    ลอนดอน ฟอร์มดี นำไกลไปก่อน  สู้จริงลุ้นกันทางตรงครับท่าน   

เที่ยว7    ม้าต้นได้-ปลายยืนระยะดี   หนุ่มบ้านดอน ฟอร์มดูดี สู้จริง จัดเด็กดีขี่ ชิงนำได้มีโอกาสชนะสูง ม้าดีถัดไป  สตางค์   ต้นจัด-ปลายยืนระยะดี  ฮึดสู้ใส่ได้ราคา มาลุ้นทางตรง     

เที่ยว 8  ม้าต้นร้าย-ปลายยืนระยะดี  โล่ห์เงิน   ฟอร์มดี  สู้จริง ชิงนำได้ มาลุ้นทางตรง  ม้าดีถัดไป ซาดิโอมาเน่  ฟอร์มดูดี ชอบขี่ช้า สู้จริงมาลุ้นทางตรง

เที่ยว 9  ม้าต้นร้าย-ปลายยืนระยะดี เนเวอร์วอร์อโลน และ ฮัลโหลครับเสี่ย ฟอร์มดูดี สู้ตัวไหนก็ชนะ นำได้- ไล่เหนื่อย  ม้าดีถัดไป ต้นร้าย-ปลายพอทน  เชษฐ์เทวัญ  โชว์ฟอร์มดี ซองเป็นใจ สู้จริงชิงนำไล่เหนื่อย เหมาะสำหรับจัดล็อคเป็นอย่างยิ่งยวด   

เที่ยว 10 ม้าต้นจัด-ปลายยืนระยะดี  อาชาปิยะ โชว์ฟอร์มวิ่งดีเหมือนเดิม  สู้จริง ชิงวินแน่นอน ม้าดีถัดไป ต้นได้-ปลายยืนระยะดี  คีนูรีฟส์  ฟอร์มเคยดี สู้จริงชิงวินทางตรงครับท่าน   

โปรดใช้วิจารณณาณในการตัดสินใจ  เป็นเพียงการคาดเดาล่วงหน้า แต่สถานการณ์จริง มีเปลี่ยนแปลง นาทีสุดท้าย  ในตลาดหลักทรัพย์  โชคดีทุกๆท่านครับ
 :) :-[ :-[

ขอบคุณข้อมูลมากครับ
เมียหลวงสั่งถอย
เมียน้อยสั่งสู้ !!!

รบกวน ส่องโครราช.    หน่อยคับ

เฮีย ทิดนี้ดีมั้ยคับ-ของใหม่แกะกล่อง วิ่งแต่หัววันเลย ซิกหน่อยก็ดีคับ ขอบพร้าคุณล้วงหน้าคับ ><

คุณพี่paperถึงเวลาแข่ง ส่งสายตาให้ผมด้วยน๊า แอบมอง"เทอ"อยู่นะจ๊ะ

จัดให้ครับท่าน
 เที่ยว 5   ฟ้าเพียงดิน     เคยโชว์ฟอร์มไว้ดี สู้จริงชิงวินสถานเดียว
 เที่ยว 7   มังกรเพิ่มพูน   โชว์ฟอร์มที่อุดร ไว้เยี่ยมยอด มาดีแพ้ยาก
 เที่ยว 9    ดอม            ร่างกายเริ่มเข้าที่ สังกัดสายนักสู้ บู้อย่างเดียว 
  เป็นเพียงการคาดเดาผลร่วงหน้า ขอให้ทุกท่านโชคดีในการลงทุนครับผม

จัดให้ครับท่าน
 เที่ยว 5   ฟ้าเพียงดิน     เคยโชว์ฟอร์มไว้ดี สู้จริงชิงวินสถานเดียว
 เที่ยว 7   มังกรเพิ่มพูน   โชว์ฟอร์มที่อุดร ไว้เยี่ยมยอด มาดีแพ้ยาก
 เที่ยว 9    ดอม            ร่างกายเริ่มเข้าที่ สังกัดสายนักสู้ บู้อย่างเดียว 
  เป็นเพียงการคาดเดาผลร่วงหน้า ขอให้ทุกท่านโชคดีในการลงทุนครับผม

very good

.. สนามโคราช  ดอม , มีชัย , มก.เพิ่มพูน  สู้ได้ลุ้นทุกป้าย ส่วนมาใหม่ มก.แสงชัย อนาคตชั้น 1 พูดมากเดี๋ยวเจ้าของม้าออกมาด่า ไม่น่าจะมีราคาเล่น ชนะอยู่แล้ว

Tmlive/stepwin. เที่ยว7.  กะ เที่ยว 9// ส่วนอีกตัวแกะกล่องตอกเกือก.เท่าที่เห็น เฉยๆ เดินยังไม่คม แต่อีกมุมดูจากรายชื่อคู่ต่อสุ้แล้วก็น่าชนะ **แต่ถ้าจะพลาดท่า** ก็น่าจะแพ้ภัยตัวเอง _---/วิเคราะห์เอานะคับ ชอบก็แทง ไม่ชอบก็เดินหาของอร่อยกินก่อน

ฝาก หน่อย คับ.  ตัวล่ะ200. เฮียpaper.   

ฝาก หน่อย คับ.  ตัวล่ะ200. เฮียpaper.
  มามาๆลงขันชอบก็ลงมือ ไม่ชอบก็นอนเกาพุง
 น้อง   เซียนวีนัส
น้อง มกแสงชัย
พี่ ฟ้าเพียงดิน
คุณ มีชัย
ลุง มกเพิ่มพูน
น้า มกมั่นคง.
ตัวล่ะ400

Tmlive/stepwin. เที่ยว7.  กะ เที่ยว 9// ส่วนอีกตัวแกะกล่องตอกเกือก.เท่าที่เห็น เฉยๆ เดินยังไม่คม แต่อีกมุมดูจากรายชื่อคู่ต่อสุ้แล้วก็น่าชนะ **แต่ถ้าจะพลาดท่า** ก็น่าจะแพ้ภัยตัวเอง _---/วิเคราะห์เอานะคับ ชอบก็แทง ไม่ชอบก็เดินหาของอร่อยกินก่อน
  ของแกะกล่อง ชอบก็แทงไม่ชอบก็หาของอร่อยกิน.      อิอิ.   ดื้อกว่ามังกรกังวาน. ก็น่าจะ แสงชัย. นี่แหละเฮีย.  แพ้ภัยตัวเองอย่างเฮียว่าจิงๆ

ม้าเหลือเที่ยวละ5ตัวละ
ใครชอบตัวไหน? สืบดูให้แน่
ราคาดีคับผม

อุดร  ขุดทอง. วิน ควบ เดลี่. จ่ายดีงาม. 
ท่านขุน
ถุงเพชร
เนเวอร์วอร์คอโลน. Go go go   

.. ท่านขุน , เหล็กกล้า , ม้าน้องทีม ชอบครับลุง