ม้าแข่งแห่งความรัก 2020

((( ติดขอบสนามไปกับ........WWW ))) วันอาทิตย์ ที่ 3/11/62(อ่าน 4030 ครั้ง)
คนจริง...เขาจะไม่เหยียบย่ำคนที่ด้อยกว่า
ไม่มีกิริยาหยาบช้า ผิดถูกคือเรื่องจริง
และไม่อิงเข้าข้างตนเอง.......

+++++++++++++++++++++++++++++++++++++

สวัสดีครับ  :D
แฟนๆ อาชาทั้งหลาย
ที่เคารพรัก ทุกๆ ท่าน

สนามฝรั่ง ( ราชกรีฑาสโมสร )
จัดแข่งในวันอาทิตย์ ที่ 3 พฤศจิกายน 2562

นัดต้นเดือน ก้าวย่างเข้าสู่ฤดูหนาวอย่างเต็มตัว
สว่างช้า มืดเร็ว ดังนั้นต้องเร่งปล่อยม้าให้ทันเวลา
เที่ยวสุดท้ายจะได้ไม่มืดค่ำ ปลอดภัยทั้งคนทั้งม้า

สำหรับนัดนี้มีม้าใดบ้างซ้อมดี  ฟอร์มเด่น
และน่าลงทุน มาดูกันเลยครับ  ???

ท.1  ชั้น8
ชิคคาเบลล่า  มีคู่ดีและวิ่งเช็คที่โคราชไว้ดี
เขี่ยแข้งเขี่ยขาไว้พร้อม หากวันนี้มาดีๆ น่าตามเชียร์

ท.2  ชั้น4ข.
วัลเลย์ครีก เป็นม้าเก่ง ซุ่มซ้อมมาดีเยี่ยม
เตรียมตัวมาดี ทีมงานหวังไว้ว่าไฟท์นี้ จะได้แจ้งเกิด

ท.3  ชั้น4ก.
ไอโทลยู  ตามฟอร์มเดิมที่โชว์ไว้
ดูเหนือและได้เปรียบ น้ำเลี้ยงดีเยี่ยม วันนี้น่าจะมีเฮ

ท.4  ชั้น3
บลูชิพ  ฟอร์มเดิมดูเด่นเป็นต่อ
ได้คู่ดีด้วย วันนี้เป็นม้าแปดขา แถมสู้จริงร้ายมากด้วย

ท.5  ชั้น2
ซุปเปอร์เล็ก  นัดก่อนสนามแฉะทำพิษ
ฝีเท้าไม่ธรรมดา แถมวันนี้ได้ทางเบาด้วย ช่วยได้เยอะ

ท.6  ชั้น1
พี่ใหญ่  นัดก่อนมาเพลสสบายๆ
จ่ายดี 23 บาท น้ำหนักชินแล้ว ได้ลุ้นทุกตำแหน่งครับ

ท.7  ชั้น5
แซนธาลี  ชนะโคราชมาสดๆ ร้อนๆ
สอนมวยม้าเทศมาด้วย วิ่ง 1.22.61 มีสิทธิ์คว้าชัยสูง

ท.8  ชั้น7
เจสซี่  ฟิตซ้อมดี อยู่ที่ปากช่อง
ทีมงานเตรียมตัวตั้งใจมาดีมาก แพ้ชนะมาลุ้นใกล้ป้าย

ท.9  ชั้น6ข.
ท่าฉลอม  เช็คม้าที่โคราชไว้ดี
คว้าชัยชนะมา 1 วิน วิ่งไว้ 1.23.27 วันนี้พอมีทางดังได้

ท.10 ชั้น6ก.
คุณยาย  เพิ่งจะที่ 6 มาสวยๆ
วันนี้ขอให้ยายก่อนเถอะ เพราะยายแก่แล้ว ดูมีลุ้นชนะได้

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ  :) :)

:-* :-*  เดอะแฟลช  :-* :-*  ชนะนัดก่อนสวยงามมาก

เมียหลวงสั่งถอย
เมียน้อยสั่งสู้ !!!

Re: ((( ติดขอบสนามไปกับ........WWW ))) วันอาทิตย์ ที่ 3/11/62ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2019, 08:05:01 am
ขอบคุณอาจารย์ตือมากครับ

Re: ((( ติดขอบสนามไปกับ........WWW ))) วันอาทิตย์ ที่ 3/11/62ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2019, 02:03:57 pm
ท.1  ชั้น8
ชิคคาเบลล่า  มีคู่ดีและวิ่งเช็คที่โคราชไว้ดี
เขี่ยแข้งเขี่ยขาไว้พร้อม หากวันนี้มาดีๆ น่าตามเชียร์

...ขอบคุณข้อมูลที่ดีตลอดมาครับ.ท่านWWW...
...ชิคคาเบลล่า...สายนักสู้แทงแล้วสบายใจ..น่าชนะเปิดหัวแต่เช้าๆ...
...siamhorse..เราเป็นเพื่อนกัน...