ม้าแข่งแห่งความรัก 2020

ร่วม...เก็งม้า...วันอาทิตย์ที่ 3 พฤศจิกายน 2562 สนามราชกรีฑาสโมสร(อ่าน 3638 ครั้ง)

เที่ยว 1 ม้าชั้น 8      ชิคคาเบลล่า กับ โฉมพูนทรัพย์

เที่ยว 2 ม้าชั้น 4ข     กฤตานนท์ กับ วัลเล่ย์ครีก

เที่ยว 3 ม้าชั้น 4ก     มงคลสหชัย กับ ปาปิฌอง

เที่ยว 4 ม้าชั้น 3       เลน่า กับ ใจต้องมี

เที่ยว 5 ม้าชั้น 2      ไดมอนด์บลู กับ เอ๊าท์ลอว์เกิร์ล

เที่ยว 6 ม้าชั้น 1      วงเดือน กับ พี่ใหญ่

เที่ยว 7 ม้าชั้น 5      เรดไวน์ กับ สุวิจักขณ์

เที่ยว 8 ม้าชั้น 7      เจสซี่ กับ ชาลี

เที่ยว 9 ม้าชั้น 6ข    ท่าฉลอม กับ โนเวมเบอร์

เที่ยว10 ม้าชั้น6ก    ไบร์อัน กับ ไอแอมว็อทไอแอม

ม้าดีม้าเด่น   วงเดือน วิ่งไว้สวย
                         ไดมอนด์บลู ตัวนี้สดเหลือหลาย ได้ราคา
                          ไบร์อัน นัดที่แล้วโดนคัดค้าน เอาใหม่

ปล.  ร่วมแสดงความคิดเห็น แลกเปลี่ยนข้อมูลกันนะครับ นัดนี้สนามน่าจะปกติแล้วล่ะ ขอให้ทุกๆท่านโชคดี สวัสดีครับ

สนามแฉะชอบม้าปลาย

หนามปกติครับ  รดน้ำชุ่มๆ แต่ไม่นุ่มมาก  ฟอร์มวิ่งดีแน่
Line ของ siamhorse แอดมาครับ @siamhorse
หรือกด => https://line.me/R/ti/p/%40siamhorse

หนามปกติครับ  รดน้ำชุ่มๆ แต่ไม่นุ่มมาก  ฟอร์มวิ่งดีแน่

google  บอกฝนตกฟ้าคะนองนะ  ..ดูมาหลายวันมันแม่นนะ
ม้าเต็งหลบไป ม้าอะไรก็ต้องรอ เที่ยวนี้ขอใบละพัน..โอเคร๊

เที่ยว 5 ชั้น 2 ดอกแก้ว ม้วนเดียวครับ

เหลืออีกประมาณ100~150 กม.ถึงกทม.ลบถึง7อาทิตย์นี้

อาทิตย์นี้สนามดี เที่ยวแรกชั้น 3 วิ่งเวลาไม่เกิน 1.13 .00 แน่นอน น้องวายุ