ม้าแข่งแห่งความรัก 2020

อุดร "เดาๆ แต่ดูดี" ประจำวันอาทิตย์ ที่ 3 พฤศจิกายน 2562 (อ่าน 1271 ครั้ง)
 :-[ :) :-[ สวัสดีครับ แฟนอาชา ที่เคารพรักทุกท่าน พบกันเช่นเคยกับการวิจารณ์ม้า ? เดาๆ แต่ดูดี ? สนามอุดร ประจำวันอาทิตย์ ที่  3 พ.ย. 2562 (นัดพิเศษ เพิ่มเงินรางวัล) ระยะ 1000 เมตร พิจารณาม้าต้นจัด-ปลายดี+จ๊อกกี้เด่น และสายนักสู้ เป็นหลักครับท่าน

เที่ยว1  ม้าต้นร้าย-ปลายดี เชษฐ์มีชัย   ฟอร์มเดิมเป็นต่อ ซองเป็นใจสู้จริง ชิงวินรอใกล้ป้ายครับท่าน  ม้าดีถัดไป ต้นได้-ปลายเหมือนจะแผ่น  เพชรเมืองสิงห์  ฟอร์มดูดี ชั้นนี้ สู้จริง ชิงนำ ลุ้นทางตรง

เที่ยว2   ม้าต้นเคยโชว์ฟอร์มไว้ดี   โก๋แก่  ขี่ช้ามานาน  สูงจริงโอกาสม้วนเดียวสูง  ม้าดีถัดไป   หนุ่มอัศดร  ฟอร์มเก่าวิ่งดี แต่ชอบขี่ชมวิว สายน้ำแข็ง สู้จริงชิงวินทางตรง

เที่ยว3  ม้าต้นจัด-ปลายยืนระยะดี  พลอยนำทรพัย์ ฟอร์มเดิมเป็นต่อ ขอแค่สู้จริง ชิงวินสถานเดียว ม้าดีถัดไป  กัปตันบอย   ต้นพอได้-ปลายพอทน  สู้จริงชิงนำได้-ไล่เหนื่อย

เที่ยว4   สูสีหนีแพ้เลย ม้าต้นได้-ปลายดูดี  ดาวทองคำ  ฟอร์มดูดี ขี่ช้าเอาอยู่ สู้จริงชิงวินแน่ ม้าดีถัดไป  จันทร์ฉาย   ต้นร้าย-ปลายพอมี ขี่ช้ามานาน ฮึดสู้ใส่ได้ราคา ได้ลุ้นทางตรง     

เที่ยว5  ม้าต้นร้าย-ปลายยืนระยะดี  บิ๊กซิตี้ ฟอร์มเริ่มดี  สู้จริง  มาดีชิงวินทางตรง ม้าดีถัดไป  มีมงคล  ต้นได้-ปลายพอทน สู้มาหลายไฟว์ สู้อีกที ออกซองดี มาลุ้นกันทางตรง

เที่ยว6  ม้าต้นจัด-ระยะเป็นใจ สมศักดิ์ศรี ฟอร์มเคยดี ซองเป็นใจ สู้จริงมาดีชิงนำได้ไล่เหนื่อย  ม้าดีถัดไป ต้นได้-ปลายพอทน เฮงเฮงเฮง  ล่าสุดโชว์ฟอร์มไว้ดี  สู้จริงชิงวินลุ้นทางตรง   

เที่ยว7    ม้าต้นได้-ปลายยืนระยะดี  ยอดโยธิน โชว์ฟอร์มเข้าตาดี สู้จริง ชิงนำได้ โอกาสชนะสูง ม้าดีถัดไป  ท่านเศรษฐี  ต้นได้-ปลายเหมือนจะดี ขี่ช้ามานาน สู้จริง  มาลุ้นทางตรง     

เที่ยว 8  ม้าต้นร้าย-ปลายยืนระยะดี  ซาดิโอมาเน่ ฟอร์มเด่น สู้จริง นำก็ได้- ไล่ก็ผ่าน ม้าดีถัดไป ต้นจัด-ปลายยืนระยะดี  มังกรแสงชัย ฟอร์มดูดี  สู้จริง เหมาะแทงควบครับท่าน

เที่ยว 9   ม้าต้นจัด-ปลายยืนระยะดี  บุญคุณทดแทน  ฟอร์มเด่นสู้จริง ชิงนำไล่เหนื่อย ม้าดีถัดไป อาชาปิยะ  ฟอร์มดูดี  สลับตัวสู้ชิงนำได้ ไล่เอา

เที่ยว 10 ม้าต้นร้าย-ปลายพอทน รัชภูมิ ฟอร์มดี มีช้า-มีเร็ว สู้จริง ชิงนำได้ ไล่เหนื่อย  ม้าดีถัดไป ต้นได้-ปลายเหมือนจะดี  อรุณเบิกฟ้า   ฟอร์มดูดี ขี่ช้าเอาอยู่ สู้จริงชิงนำ มาลุ้นกันทางตรง   

โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ  เป็นเพียงการคาดเดาล่วงหน้า แต่สถานการณ์จริง มีเปลี่ยนแปลง นาทีสุดท้าย  ในตลาดหลักทรัพย์  โชคดีทุกๆท่านครับ
 :) :) :-[

ขอทีเด็ดโคราชด้วย  ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

โคราชนัดนี้ เที่ยวพิเศษชิงถ้วย ฯ ลูกม้าใหม่

มองม้าสนามโคราช

:)

ขอทีเด็ดโคราชด้วย  ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
จัดให้ครับท่าน
 เที่ยว  6  ไทดอลเวฟ   เช็ดเครื่อง โชว์ฟอร์มที่อุดร ไว้ดี สู้จริงชิงวินสถานเดียว
 เที่ยว  7   เปี่ยมรัก      นัดล่าสุดผิดฟอร์มไปหน่อย แก้ตัวใหม่ยังไม่ค่ำเกินไป
 เที่ยว  8   มายบีบี       ข่าวว่าซ้อมเยี่ยมยอด เจ้าของดวงกำลังรุ่งโรจน์ โอกาศชนะสูง
 ขอให้ทุกท่านโชคดีในการลงทุนครับ

:-[ :-[ :-[ 

ขอบคุณครับ อุดร + โคราช
เมียหลวงสั่งถอย
เมียน้อยสั่งสู้ !!!