ม้าแข่งแห่งความรัก 2020

อุดร " เดาๆ แต่ดูดี " ประจำวันอาทิตย์ ที่ 24 พฤศจิกายน 2562 ระยะ 1000 เมตร (อ่าน 2097 ครั้ง)
 :-[ :) :-[ สวัสดีครับ แฟนอาชา ที่เคารพรักทุกท่าน พบกันเช่นเคยกับการวิจารณ์ม้า " เดาๆ แต่ดูดี " สนามอุดร ประจำวันอาทิตย์ ที่  24  พ.ย. 2562 (นัดประลองฝีเท้า) ระยะ 1000 เมตร พิจารณาม้าต้นจัด-ปลายดี+จ๊อกกี้เด่น และสายนักสู้ เป็นหลักครับท่าน

เที่ยว1  ม้าต้นร้าย-ปลายดี  โก๋แก่  ฟอร์มเดิมเป็นต่อ ซองเป็นใจชั้น+ได้ระยะ สู้จริง ชิงนำไล่เอา  ม้าดีถัดไป ต้นได้-ปลายเหมือนจะแผ่น  รูบี้ทีน  ฟอร์มดูดี ชั้นนี้ สู้จริง ชิงนำ ลุ้นทางตรง

เที่ยว2   ม้าต้นเคยโชว์ฟอร์มไว้ดี   มังกรเงิน  นัดที่ผ่านเด็ดตกที่โคราช  สู้จริงโอกาสม้วนเดียวสูง  ม้าดีถัดไป   วินซิตี้ ฟอร์มการวิ่งดี  สู้จริงชิงวินทางตรง

เที่ยว3  ม้าต้นได้-ปลายเหมือนจะดี  เชษฐ์มีชัย  ฟอร์มดูดี สู้จริง ชิงวินสถานเดียว ม้าดีถัดไป  จันทร์ฉาย   ต้นพอได้-ปลายพอทน  สู้ใส่ชิงนำได้-ไล่เหนื่อย

เที่ยว4   ม้าใหม่ฟอร์มดี ที่โคราช.  มังกรซิวจี้  ต้นจัด สู้จริงชิงวินแน่ๆ ม้าดีถัดไป ม้าน้องครีม   ต้นร้าย-ปลายยืนระยะดี โชว์ฟอร์มเด่น ฮึดสู้ใส่ได้ราคา ได้ลุ้นทางตรง     

เที่ยว5  ม้าต้นได้-ปลายน่าจะดี  ฮัลโหลเอเบ้ ฟอร์มเริ่มดี  สู้จริง  มาดีชิงวินทางตรง ม้าดีถัดไป  ม้าน้องทีม ต้นจัด-ปลายพอทน ขี่ช้ามานาน สู้จริง ออกซองดี มาลุ้นกันทางตรง

เที่ยว6  ม้าต้นได้-ระยะเป็นใจ อาชาปิยะ ฟอร์มเคยดี ซองเป็นใจ สู้จริงมาดีชิงนำได้ไล่เหนื่อย  ม้าดีถัดไป ต้นได้-ปลายพอทน กำไรทอง  ล่าสุดวิ่งผิดฟอร์ม สู้อีกทีชิงวินทางตรง   

เที่ยว7    ม้าต้นได้-ปลายยืนระยะดี  มังกรอู๋จี้ ฟอร์มขี่ช้าไม่เข้าตากรรมการ สู้จริง ชิงนำได้ โอกาสชนะสูง ม้าดีถัดไป  สปริ๊นเตอร์ ต้นได้-ปลายเหมือนจะดี ขี่ชมวิวมานาน สู้จริง  มาลุ้นทางตรง     

เที่ยว 8  ม้าต้นร้าย-ปลายยืนระยะดี  ซาดิโอมาเน่ ฟอร์มเด่นยังไร้เทียมทาน สู้จริง นำก็ได้- ไล่ก็ผ่าน ม้าดีถัดไป ต้นจัด-ปลายยืนระยะดี  บุญคุณชนะชัย ฟอร์มดูดี  สู้จริง เหมาะแทงควบสลับตัวคู่เดิม ครับท่าน

เที่ยว 9   ม้าต้นได้-ปลายยืนระยะดี ดิฟดิฟดิฟ ฟอร์มเด่นที่โคราช สู้จริง ชิงนำไล่เหนื่อย ม้าดีถัดไป ท่านเศรษฐี   ฟอร์มดูดี  ต้นช้า-ปลายชัวร์สู้จริง         ชิงวินทางตรง

เที่ยว 10 ม้าต้นได้-ปลายเหมือนจะดี  นครชล ฟอร์มดี มีช้า-มีเร็ว สู้จริง ชิงนำได้ ไล่เหนื่อย  ม้าดีถัดไป ต้นร้าย-ปลายมีแผ่ว  ถุงเพชร  ฟอร์มดูดี สู้จริงชิงนำ มาลุ้นกันทางตรง   

โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ  เป็นเพียงการคาดเดาล่วงหน้า แต่สถานการณ์จริง มีเปลี่ยนแปลง นาทีสุดท้าย  ในตลาดหลักทรัพย์  โชคดีทุกๆท่านครับ
 :-[ :-[ :)

ขอโคราชด้วยครับคุณลุง  ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

ขอบคุณครับ
เมียหลวงสั่งถอย
เมียน้อยสั่งสู้ !!!

.. มังกรซิวจี้ , ฮัลโหลเอเบ้ , มาเน่ , ดิฟๆๆ ชอบครับ ส่วนนครชล พึ่งเปลี่ยนมือไปคงรออีกซักระยะ

ขอโคราชด้วยครับคุณลุง  ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
จัดไปครับท่าน สายนักสู้ดูไว้ก่อน
 เที่ยว 4   โชคดียอดโยธิน   โชว์ฟอร์มสวย ทำชั้นไว้ไปวิ่งถ้วย
 เที่ยว 6    ที.โอ.ที           ดีวันดีคืน    ฟอร์มเริ่มดี 
 เที่ยว 8    เปี่ยมรัก            ฟอร์มยังดี น้ำหนักนี้พอสู้ได้
  ขอให้ทุกท่านโชคดีในการลงทุนืครับผม
 :-[ :-[ :)

ขอบคุณครับ
Line ของ siamhorse แอดมาครับ @siamhorse
หรือกด => https://line.me/R/ti/p/%40siamhorse

Silver dragon ไม่มีแพ้
ระยะทางพิสูจน์ม้า กาลเวลาพิสูจน์คน