ม้าแข่งแห่งความรัก 2020

เด็ดๆๆ ต้นเดือน(อ่าน 1649 ครั้ง)
เด็ดๆๆ ต้นเดือน เมื่อ: ธันวาคม 01, 2019, 11:15:02 am
นัดต้นเดือนธันวาคม
1.วิลซีเครท โคตระ เทศติดท้อง ดั่งน้องคิวเบลอรี่ หุ่นสวยงาม บึกบืน ชนะโคราช1วิน ม้วนเดียวจบ มาสอบ กทม วิ่งไว้สบายๆวิ่ง1.12 ลักษณะการวิ่ง เป็นม้าวิ่งครบเครื่องต้นได้ปลายเฉียบ อยู่สายนักสู้ ไม่มีปัญหาอะไร ชนะแน่นอน ดูเวลา ครับ ตัวนี้สุดติ่ง กระดิ่ง แมว

2.น้องวายุ แข้งขา ดี สภาพ รอชนะ ตามดู

3.สาวกรุงสยาม ดี

4.สุวิจักขณ์ ลดชั้นลงมา ดี

5.อัมสเตอร์ดัม โคตระ ม้าอีกตัว ลักษณะ การวิ่งดีเยี่ยม โยนแข้งขาสวยงาม อยู่สายนักสู้ ขึ้นชั้นมาก็จริง อาศัย สด+เก่ง ชนะแน่นอน

6.บางแสน สายเลือดเยี่ยม สีแซมเลือด ซ้อมมาดีแล้ว ชนะโคราชไว้สวย เข้าเมืองกรุง พร้อมแล้ว คงม้วนเดียวจบ สบายๆ ครับ

7.สปีดคิงส์ ลดชั้นลงมาได้เปรียย สุดๆๆ ไม่มาวิ่งเล่นๆๆ เหนือชั้น จะชนะไม่ยาก สืบชัด จัดได้เลย ครับ

8.เป็นการชวงชิง ยอดม้าแห่งปี
วงเดือน ชนะนัดที่แล้ว วิ่งไว้ดีมาก มาสู้ซ้ำ นำศักดิ์ขี่ สนุก ครับ
พี่ใหญ่ นัดล่าชุด แพ้ไว้แบบผีหลอก  วันนี้ซ้อมไว้ดีขึ้น พร้อมสู้
ธันเดอร์สโนว์ ชนะ พี่ใหญ่ แพ้ วงเดือน วันนี้มาแก้มือ สนุก
ดวงลัดดา สภาพพร้อม โดดดี มีแย่งชิง ทุกตำแหน่ง

ตามสายตา วันนี้ พี่ใหญ่ ตัวเล็กซอยถี่ๆอยู่ที่จังหวะโดดซอง ดีๆๆ มีตันปลาย ดูแล้วน่าชนะ ม้ารอง วงเดือนที่2 ธันเดอร์สโนว์ที่3

9.ท่าฉลอม ชนะโคราชไว้สวยงาม แก้ไขการวิ่งดีขึ้น วันนี้พร้อมโชว์ในกรุงน่าลงทุน

10.โขงชีมูล เป็นม้าผีเท้าดี แต่อุบไว้ วันนี้มีม้าในเครือเดียวกันหวีเดียวกัน ขวัญสุรีย์ สู้ตัวบนชนะแน่ ครับ

โชคดี รวยๆๆ เฮงๆๆ ครับ สมาชิก แฟนคลับม้า101 🤔🤔🤔🤔🤔?????🤗🤗🤗🤗🤗