ม้าแข่งแห่งความรัก 2020

โปรแกรมม้าเชียงใหม่ 2/2/63 ซาวห้าเส้นกึ่ง(อ่าน 2313 ครั้ง)
มาาาาาแร่ะะะะะะ

Re: โปรแกรมม้าเชียงใหม่ 2/2/63 ซาวห้าเส้นกึ่งตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 31, 2020, 09:45:53 am
สบายๆสไตล์ จ้าวเวคิน

เที่ยว1
ธงนำ---สายนายหัว สู้จริงจัดวิชานน้อยขึ้นหลังจะชนะเปิดหัวเที่ยวแรก
ดวงวีระ---ไปชนะที่อุดรไว้สวยตามฟอร์มเดิมชุดนี้สู้ได้สายนักสู้แทงแล้วสบายใจ
ฟลุ๊ค---คุณทองดี----ไม่เป็นตะคลิว เผลอๆม้วนเดียว

เที่ยว2
สมประสงค์-----ชนะไว้สวย วิ่งได้แบบนัดที่แล้วจะชนะอีกวิน
อุดมเกรียงไกร---ช่วงนี้มีลูกซอง บังคับออกซองดีๆที่เคยชนะไว้ไม่เป็นรอง(ได้เบอร์คู่ดีด้วย)
ฟลุ๊ค---คุณโชติ----ที่แล้วเช็คไว้สวยฟอร์มเดิมเป็นต่อ สู้จริงได้ลุ้น

เที่ยว3
ม้าชั้นยอด-----ตามฝีเท้าไม่ควรอยู่ชั้นนี้ วิ่งได้ฟอร์มเดิมจะชนะแต่สายนี้สืบก่อน
วันแมนโชว์----ถึงแพ้ไปแต่วิ่งไว้สวย ทีมงานห้องกระจกไม่กลัวไวรัสโคโรน่า เตรียมโชว์หุ่น ตากล้องพร้อม
ฟลุ๊ค----แอปเปิ้ลโบว์----ไม่รั่วไม่ซึมที่เคยชนะไว้ไมเป็นรอง

เที่ยว4
หนุ่มสมบูรณ์-----ชื่อชั้นเหนือเป็นกิโล เตรียมมาสู้จะชนะได้แบบเบริดๆ
เฟอร์รารี่--------ตัวบนไม่พร้อมจะเป็นม้าดีถัดไป แต่สายนี้สืบให้ถึง
ฟลุ๊ค--แปซิฟิค---ออกนำได้วิ่งดีมาก กำลังตามหาวินแรกอยู่

เที่ยว5
เกียรติเกรียงไกร---ชนะไว้สวยแถมได้คู่ดีอีกด้วยออกตัวไหนก็ชนะ
คุณพาวิน-------ที่เคยชนะไว้ไม่เป็นรอง สายนี้ช่วงนี้เงียบมาก
ฟลุ๊ค----หนุ่มโชคชัย----ออกซองติดกลุ่มเจอกันที่หน้าป้าย

เที่ยว6
ก้าวไกล----สายนายหัว ที่แล้วทำเซอร์ไพช์ไว้สวยมาแบบเดิมจะชนะอีก(ได้คู่ดีซะด้วย)
วอเตอร์เฟริสท์----สายนักสู้ที่แล้วแพ้ตัวบนไว้สวย แทงแล้วซำบายใจ
ฟลุ๊ค---เพชรลำพูน---ที่แล้วรับบทพระรองไว้สวยสู้ใส่ชนะจ่ายดีแน่

เที่ยว7
ขจ.คุณโชติ---ตามฝีเท้าเดิมเหนือชุดนี้มาก วันนี้มาเต็มสูบจะชนะ
วันมีโชค------ลดชั้นมาชุดนี้พอไหว สู้จริงชนะจ่ายดี
ฟลุ๊ค-----สาวป่าซาง----ทีมงานชาวสวน(ลำไย)ไม่กลัวใครอยู่แล้ว แต่เด็กขี่เจ็บที่แล้ว เอาไงดีครับป๋า

เที่ยว8
สาวสยาม------รับดอกเบี้ยแขก กลับบ้านโดยสวัสดิ์ภาพ
สิงห์คะนองนา--วันนี้3รุม1 จะต้านตัวบนไหวหรือไม่ ชนะขึ้นมาราคาดีมาก
ฟลุ๊ค--อักษรมงคล---วันนี้เจอกระดูกไดโนเสาร์ ชนะจ่ายงาม

วันนี้ทางสนามเปลี่ยนเพลสจากที่123มาเป็นเพลสควบที่1-2ดูตารางกันดีๆนะครับ แทงผิดอดได้ได้เงินไม่รู้ด้วยนะคร้าบ

ปล. รักษาสุขภาพเตรียมหน้ากากอนามัยกันมาด้วยนะครับ ไวรัสโคโรน่า  กำลังระบาทน่ากลัวจริงๆครับ

โชคดีมีเงินใช้กันนะครับ :-[ :-[
HORSE LIFE