ม้าแข่งแห่งความรัก 2020

ม้าดีม้าเด่นตรงกันทั่วประเทศ(อ่าน 1836 ครั้ง)
ม้าดีม้าเด่นตรงกันทั่วประเทศ เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2020, 04:20:15 pm
                          สวัสดีครับแฟนอาชาทุกท่าน มาลองลงทุนม้าตามที่มีข้อมูล เริ่มเลยนะครับ

เที่ยว 1  ดวงชลดา ขี่ช้ามานานน่าจะถึงคิวชนะแล้ว ม้าน่ามอง  ดาวรุ่งชนะชัย  สายนักสู้
            เที่ยว 2  แน็ทน่ารัก  สู้จริงแทงทีเด็ดได้เลย ระวัง  ขวัญสุรีย์  วิ่งยืดไว้ตลอดสู้จริงชนะได้จ่ายงาม
            เที่ยว 3  อารามบอย  ม้าใหม่ซ้อมดีมากสู้จริงแบเบอร์ ม้ารอง เหนือดวงชนะชัย ควบได้เลย
            เที่ยว 4  ยอดวาโย  เจ็บปวดจากนัดที่แล้วสู้มีสิทธิ์ชนะได้ ระวังม้า  เพชรใหม่  หายไปนานไม่ดีคงไม่มา
            เที่ยว 5  มินิสเตอร์  ฟอร์มกำลังสดได้ที่นำได้ไล่กันเอา จาคอบส์  โดดซองดีปลายล้วนๆชนะใกล้ป้าย
            เที่ยว 6  เพชรสกล  ม้ากำลังสดกำลังอยากวิ่ง กับ เขียวส่องแสง ต้นได้ปลายได้ชนะกันแบบสูสี
            เที่ยว 7  สาวชนะชัย  สายนักสู้นัดที่แล้วแพ้ม้าเก่งสู้อยู่แล้ว ม้าดีน่ามอง  น้องกำไล  ปลายล้วนๆโดดซองดีมีโอกาส
            เที่ยว 8  เทพรักษา  ชนะเวลาดีมากมาสู้ชนะได้อีก ฟลุ๊ค  มัลดีฟส์  สู้จริงได้ลุ้นทุกปัายได้ทางเบา
            เที่ยว 9  สุดยอดคีรี  ม้าใหม่ถ้าไม่สำรวจสนามน่าชนะมากที่สุด ม้าที่น่าสนใจ  ดวงดอกรัก  น่าจะมีคู่นี้คู่เดียว
            เที่ยว 10   อะไรก็เกิดขึ้นได้  เฟรสเซอ กับ  พร้อมแพรวพราว  จะชิงกันชนะ

ชอบก็ตามไม่ชอบสวนได้นะครับ โชคดี รวย รวย รวย เฮง เฮง เฮง ทุกท่านครับ

Re: ม้าดีม้าเด่นตรงกันทั่วประเทศตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2020, 06:32:51 pm
เพชรสากลน่าสนใจครับ
Line ของ siamhorse แอดมาครับ @siamhorse
หรือกด => https://lin.ee/h8StBQo

Re: ม้าดีม้าเด่นตรงกันทั่วประเทศตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2020, 10:33:14 pm
1-2-3-4-5 เด็ด
เมียหลวงสั่งถอย
เมียน้อยสั่งสู้ !!!