ม้าแข่งแห่งความรัก 2020

ขอขอบคุณท่านมากๆครับ เรื่องจัดจ๊อกกี้ล่วงหน้า(อ่าน 1281 ครั้ง)
เมื่อก่อนโปรแกมออก ก่อนม้าวิ่ง ผมต้องแบกหน้าไปถามเขา หาข้อมูลจ๊อกกี้ ว่าใครขี่ตัวไหน เพื่อนำมาเป็นการตัดสินใจในการแทง แต่มาถึงตอนนี้ผมไม่ต้องถามแล้ว ขอขอบคุณท่านมากๆครับ ที่ทำให้ผมมีข้อมูลเพื่อตัดสินใจในการแทงม้ามากขึ้นครับ ท่านอำนวยความสดวกให้กระผมแล้ว1คน ส่วนคนอื่นผมไม่ทราบ ว่าท่านมีความเห็นเช่นไร แต่ก็แสดงฟามคิดเห็นกันได้น่ะครับ สุดท้ายนี้ ผมขอปรบมือให้น่ะครับ  :)
แค่ความในใจเท่านั้น

Re: ขอขอบคุณท่านมากๆครับ เรื่องจัดจ๊อกกี้ล่วงหน้าตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2020, 10:14:20 pm
เหมือนประชดเลยอะ . ฮิๆๆ

ชอบเหมือนกันครับ . แต่สงสารคนทำงาน คงวุ่นวายน่าดู
Line ของ siamhorse แอดมาครับ @siamhorse
หรือกด => https://lin.ee/h8StBQo

Re: ขอขอบคุณท่านมากๆครับ เรื่องจัดจ๊อกกี้ล่วงหน้าตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2020, 07:23:19 am
เหมือนประชดเลยอะ . ฮิๆๆ

ชอบเหมือนกันครับ . แต่สงสารคนทำงาน คงวุ่นวายน่าดู
ไม่ได้ประชดเลย ดีใจด้วยซ้ำ ตอนนี้ รู้แล้วว่าต้องทำการบ้านเข้าสนามยังไง ความมั่นใจมี80%และ อีก10%ดูเนื้อตัว  อีก10%ดูตั๋ว ที่เหลืออยู่ที่ดวง 55555

Re: ขอขอบคุณท่านมากๆครับ เรื่องจัดจ๊อกกี้ล่วงหน้าตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2020, 07:58:05 am
บอยเปิดหน้าเลยหรือ ระวังจะโดนเหมือนผม มีคนที่เขาไม่พอใจเหมือนกัน แล้วจ๊อกกี้กลางไม่ใช่จ๊อกกี้สนามอย่างที่ผมตั้งใจ แว่วว่านัดนี้เขาจะแสดงแสนยานุภาพแทงม้าระวังด้วยนะ
ระยะทางพิสูจน์ม้า กาลเวลาพิสูจน์คน

Re: ขอขอบคุณท่านมากๆครับ เรื่องจัดจ๊อกกี้ล่วงหน้าตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2020, 09:04:54 am
บอยเปิดหน้าเลยหรือ ระวังจะโดนเหมือนผม มีคนที่เขาไม่พอใจเหมือนกัน แล้วจ๊อกกี้กลางไม่ใช่จ๊อกกี้สนามอย่างที่ผมตั้งใจ แว่วว่านัดนี้เขาจะแสดงแสนยานุภาพแทงม้าระวังด้วยนะ
แล้วแต่เขาจะคิดครับ ส่วนแสนยานุภาพ ผมไม่ได้ตื่นเต้น เพราะผมหมดความสนุกไปแล้วครับ แต่เข้าไปดูเพราะใจยังรักอยู่ครับ

Re: ขอขอบคุณท่านมากๆครับ เรื่องจัดจ๊อกกี้ล่วงหน้าตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2020, 09:34:03 am
หมดยุคนั้นไปแล้วครับ
Line ของ siamhorse แอดมาครับ @siamhorse
หรือกด => https://lin.ee/h8StBQo

Re: ขอขอบคุณท่านมากๆครับ เรื่องจัดจ๊อกกี้ล่วงหน้าตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2020, 09:40:50 am
หมดยุคนั้นไปแล้วครับ
พรุ่งนี้เล่นยังไงให้ได้เงินกลับบ้าน ผมตั้งเป้า4,000บาท ม้าเลิกมาเม้ากันน่ะพี่ อิอิ :)

Re: ขอขอบคุณท่านมากๆครับ เรื่องจัดจ๊อกกี้ล่วงหน้าตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2020, 09:41:57 am
บอกกันไม่ฟัง ก็เอาไปพิจารณาแล้วกัน
เที่ยว1   ดุสิต
เที่ยว9   เซ็กซี่เลดี้
เที่ยว10 เลดี้สยาม
ส่วนเที่ยว6 เจ้าขวัญ ม้าซ้อมดีมาก สู้โคราช กทม ไม่มีป้าย แข่งเสร็จม้าไม่มีอาการเหนื่อยเลย อย่ามองข้ามนะ ถ้ามันอยากวิ่ง จรวดเลยละ
พรุ่งนี้เจ๊แป๊ก อยู่กทม น่าจะเตรียมจูงหลายเที่ยว ดูเอาแล้วกันนะ ขอให้โชคดี
ระยะทางพิสูจน์ม้า กาลเวลาพิสูจน์คน

Re: ขอขอบคุณท่านมากๆครับ เรื่องจัดจ๊อกกี้ล่วงหน้าตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2020, 09:48:57 am
ดาบ สอง คม
เมียหลวงสั่งถอย
เมียน้อยสั่งสู้ !!!

Re: ขอขอบคุณท่านมากๆครับ เรื่องจัดจ๊อกกี้ล่วงหน้าตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2020, 11:36:18 am
เราก่มาถึงยุคนี้..
"สยามฮอร์สยิ่งพัฒนา สนามม้ายิ่งเทียบทันสากล"
ถู ก ป่ า ว..!!

Re: ขอขอบคุณท่านมากๆครับ เรื่องจัดจ๊อกกี้ล่วงหน้าตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2020, 01:41:15 pm
พรุ่งนี้ปล้น ผมพร้อมมาก

Re: ขอขอบคุณท่านมากๆครับ เรื่องจัดจ๊อกกี้ล่วงหน้าตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2020, 04:56:12 pm
เที่ยว1. นัดที่แล้วบังเหียนหย่อน นัดนี้ไล่เอา
เทียว3. ข้าวสวยอร่อย
เที่ยว6.ธันเดอร์สโนว์ ตัวแทนเดอะมอลล์
เที่ยว8. คุณหลาน แก้ตัวหน่อย
เที่ยว10.ตัวจริง เลดี้สยาม
ปล้นแล้วได้ดี เลดี้สยาม
หมดอนาคตแน่   ถ้าแกดึง