ม้าแข่งแห่งความรัก 2020

ม้าดีม้าเด่นตรงกันทั่วประเทศ(อ่าน 2788 ครั้ง)
ม้าดีม้าเด่นตรงกันทั่วประเทศ เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2020, 11:10:46 am
                                   พบกันเช่นเคยครับ นัดนี้ตรงกันอีก เริ่มเลยตามข้อมูลที่ได้มา

เที่ยว  1  ฮิวเมอร์บอย  ฟอร์มสดถึงเวลาชนะแล้ว  ม้าน่าลงทุนถ้าสู้จริง  กรวิชัย
   เที่ยว  2  ข้าวสวย ชนะไว้เวลาดี  ม้าที่ฝีเท้าดีแต่หายไปนาน  ดวงปรารถนา ไม่ดีคงไม่มา
   เที่ยว  3  กระแจะจันทร์  ซ้อมเยี่ยมสู้เป็นทีเด็ดได้เลย ม้ารอเสียบ  สาวพลาญชัย
   เที่ยว  4  สตรองแมน  วิ่งเมืองนอกต้นจัดจ้านไม่สำรวจสนามน่าชนะที่สุด  ฟลุ๊ค ฟลุ๊ค  ยุรนันท์  ปลายระเบิดเถิดเทิง
   เที่ยว  5  ยอดวาโย  สู้ซ้ำมีสิทธิ์ชนะอีกวิน  ระวังม้าไทยหัวใจนักสู้  อเมริกาโน่ สู้ใส่ไม่เป็นรอง
  เที่ยว  6  ยิ่งวิ่งยิ่งเก่ง  เขียวส่องแสง ชนะได้อีกวัน   ม้ารอเสียบเตรียมมาดีม้าไทย เอสเพรสโซ่
  เที่ยว  7  มังกรซิวจี๊  ไปก่อนเห็นตัวก่อนไม่แผ่วชนะทันที ม้าน่ามอง  เปรมปรีดิ์  นัดที่แล้วเปิดทางให้ตัวชนะมาดีมีเฮแน่
  เที่ยว  8  เปี่ยมรัก  กับ  เทพรักษา  ศึกวันล้างตาสู้ใส่กันจริงมัน  พ่ะ ย่ะ ค่ะ
  เที่ยว  9  จัมโบ้  ขี่ช้ามาหลายนัดแล้วนัดนี้ต้องสู้แน่นอน  ม้าสอดแทรก ยอดศิริโชติ ซ้อมเตรียมมาดีมาก
  เที่ยว 10 แซมสยาม สู้จริงแบเบอร์ชั้นหลวมมากๆชนะสถานเดียว ม้ารองมองม้า  บาบาร่า  เชคม้าไว้ตลอด

เป็นเพียงการคาดเดา สถานการณ์จริงต้อง ในสนามดูตลาดหลักทรัพย์ โชคดีในการแทงม้าทุกท่าน สวัสดีครับผม

Re: ม้าดีม้าเด่นตรงกันทั่วประเทศตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2020, 10:11:01 pm
เยี่ยมครับ หลายวินแน่ครับ 
เมียหลวงสั่งถอย
เมียน้อยสั่งสู้ !!!

Re: ม้าดีม้าเด่นตรงกันทั่วประเทศตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2020, 02:23:18 am
ข้าวสวยไม่เชียร์ไม่ได้แล้ว
มังกรซิวจี้ดูดีๆ มีหมูสับ
แซมสยามสวยงามจับใจ

ถ้าผมไปมองแค่ 3 ม้านี้ละครับ
Line ของ siamhorse แอดมาครับ @siamhorse
หรือกด => https://lin.ee/h8StBQo

Re: ม้าดีม้าเด่นตรงกันทั่วประเทศตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2020, 06:01:11 am
ขอบคุณครับ :D