ม้าแข่งแห่งความรัก 2020

ม้าดีม้าเด่นตรงกันทั่วประเทศ(อ่าน 3326 ครั้ง)
ม้าดีม้าเด่นตรงกันทั่วประเทศ เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2020, 12:57:32 pm
          สวัสดีครับแฟนอาชาทุกท่าน  นัดนี้ชิงโล่ สุรนารีโอเพ่น  ครั้งที่ 15  คงสนุกแน่นอน มีข้อมูลมาเล่าสู่กันเป็นแนวทางในการเสี่ยงโชค
    เริ่มเลยนะครับ
          เที่ยว  1  ดรุณี  เคยชนะไว้มาสู้น่าชนะ  ม้าสอดแทรก  กรวิชัย  ยืดไว้หลายนัดแล้วถ้าสู้ชนะได้จ่ายงาม
          เที่ยว  2  เลดี้เพิร์ล  แพ้ม้าเก่งไว้ดีวันนี้ของจริง  ฟลุ๊ค  มองม้า  นิวเคลียร์  ซ้อมเตรียมมาดีมาก
          เที่ยว  3  ชาร์มมิ่งแมน  ทีเด็ดประจำวัน  ควบกับ  ซุปเปอร์จิ๋ว  ฟอร์มดีไม่เป็นรอง
          เที่ยว  4  ขวัญสุรีย์  สู้ชนะได้ไม่ยาก ระวังม้า  คุณลูก  ปลายล้วน ๆ
          เที่ยว  5  เทพรักษา  ฟอร์มกำลังสดสู้ชนะแน่ ดูเด็กขี่ประกอบ  ม้าน่าติดตาม  มังกรแสงชัย ยืดไว้ดีมาตลอด
          เที่ยว  6  ฮัลโหลเอเบ้  ยืดสนามอุดรไว้ดีมากไม่ดีคงไม่มา  กับม้า  สตรองแมน  นัดแรกชนะไว้สวยหรูวันนี้ดูดีๆ
          เที่ยว  7  บางกอก  ม้าไทยใจนักสู้ยืดไว้ดีวันนี้ต้องสู้เท่านั้น  ระวัง  ชนะเดช  ต้นระเบิดเถิดเทิงอยากได้ไล่กันเอา
          เที่ยว  8  ชิงโล่ สุรนารีโอเพ่น ครั้งที่ 15  บุญคุณทดแทน ซ้อมเตรียมไว้ชิงโล่โดยเฉพาะ  ฟลุ๊ค  หิรัญงาม ระยะนี้ชนะได้จ่ายงามนะครับท่าน
          เที่ยว  9  ม้าเก้าเจริญ  นัดแรกที่สองไว้เวลาดีมากนัดนี้แก้ตัวใหม่  ม้าสอดแทรก  โชคอำนวย  ชนะที่อุดรดีมาก
          เที่ยว 10  เที่ยวนี้อะไรก็เกิดขึ้นได้  จัมโบ้  กับ  สุดยอดคีรี จะชิงกันชนะ  ม้าฟลุ๊คน่ามองมาก ๆ  เพชรแสนเก่ง ฟอร์มกำลังกลับมา

เป็นเพียงการคาดเดา ของจริงต้องดูตลาดหลักทรัพย์  โชคดี รวย รวย รวย  เฮง เฮง เฮง  ทุกท่าน สวัสดีครับ

Re: ม้าดีม้าเด่นตรงกันทั่วประเทศตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2020, 04:44:45 pm
โดนใจๆ โดยเฉพาะ ท.2/3/5/9
เมียหลวงสั่งถอย
เมียน้อยสั่งสู้ !!!

Re: ม้าดีม้าเด่นตรงกันทั่วประเทศตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 04, 2020, 09:56:03 am
วันเสาร์ที่  7  มีนาคม  2563  โคราชมีม้าแข่งไหมครับ ใครทราบช่วยบอกหน่อย ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Re: ม้าดีม้าเด่นตรงกันทั่วประเทศตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 04, 2020, 09:58:31 am
สนามม้าโคราช  วันเสาร์ที่  7  มีนาคม  2563  มีม้าแข่งไหมครับ ใครทราบช่วยบอกหน่อย ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Re: ม้าดีม้าเด่นตรงกันทั่วประเทศตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 04, 2020, 10:59:40 am
มีครับ สนามยังไม่ได้ประกาศอะไร

Re: ม้าดีม้าเด่นตรงกันทั่วประเทศตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 04, 2020, 12:12:18 pm
โคราช งด ครับ

Re: ม้าดีม้าเด่นตรงกันทั่วประเทศตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 09, 2020, 11:16:05 am
วันเสาร์ที่  14  มีนาคม  2563  มีม้าแข่งไหมครับหรือระงับไปไม่มีกำหนด สงสารคนทำงานตรงนี้ เฮ้อ..ทำไงได้กฎหมายอยู่่ในอำนาจเขา ทางสนามโคราช
ก็จัดการทำความสะอาดฆ่าเชื้อโรคแล้ว รัฐบาลทำไมไม่วางมาตรการการป้องกันให้เป็นรูปธรรม แก้ปัญหาปลายเหตุเมื่อไหร่เราจะเจริญเท่าเทียมประเทศอื่นเขา

Re: ม้าดีม้าเด่นตรงกันทั่วประเทศตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 09, 2020, 01:00:16 pm
เดาว่า ๑๔ มีนาคมนี้ ...ยังไม่กล้าจัดแข่งครับ
Line ของ siamhorse แอดมาครับ @siamhorse
หรือกด => https://lin.ee/h8StBQo