ม้าแข่งแห่งความรัก 2020

ข่าวฝากจาก...เชียงใหม่(อ่าน 1453 ครั้ง)
ข่าวฝากจาก...เชียงใหม่ เมื่อ: มีนาคม 07, 2020, 09:20:20 am
ขออนุญาตครับ
เรียนชาวม้าแข่งจังหวัดเชียงใหม่ ผู้มีเมตตาทุกท่าน จะขอหยุดการร่วมบริจาคเงินทำบุญอุทิศส่วนกุศลแก่ผู้เสียชีวิตและบาดเจ็บในอุบัติเหตุโค้ง 100 ศพ เพื่อสรุปยอดเงินและทำการโอนให้แก่ทายาทต่อไป การทำบุญอุทิศส่วนกุศลในครั้งนี้ได้รับเมตตาจากหลายฝ่ายในวงการม้าแข่งดังนี้
1.สมาคมกีฬาม้าแข่งไทย
2.ชมรมจ๊อกกี้โคราช
3.ชมรมเทรนเนอร์โคราช
4.ชมรมเจ้าของม้าแข่งโคราช
5.ชมรมม้าแข่งอุดรธานี
6.กลุ่ม ชมรมกีฬาม้าแข่งเชียงใหม่ 61
7.ชมรมผู้ขี่ม้าแข่งเชียงใหม่
8.ชาวม้าแข่งจังหวัดเชียงใหม่
และผู้มีจิตเมตตาทุกท่าน การทำบุญในครั้งนี้นับเป็นการร่วมมือร่วมใจแสดงถึงพลัง ความสามัคคี ความรัก ความห่วงใยของคนในวงการม้าแข่งที่ยิ่งใหญ่ที่สุด ในฐานะตัวแทนญาติผู้สูญเสียและผู้บาดเจ็บ ขอกราบขอบพระคุณทุกๆ ฝ่ายที่มีเมตตา มีความกรุณา ต่อคนในวงการม้าแข่งมา ณ ที่นี้ครับ

Re: ข่าวฝากจาก...เชียงใหม่ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 07, 2020, 09:56:47 am
ขอบคุณทุกภาคส่วนครับ
Line ของ siamhorse แอดมาครับ @siamhorse
หรือกด => https://lin.ee/h8StBQo