ม้าแข่งแห่งความรัก 2020

แค่ความในใจเท่านั้น(อ่าน 2190 ครั้ง)
แค่ความในใจเท่านั้น เมื่อ: กันยายน 16, 2020, 06:57:14 pm
หลังจากที่วนเวียนอยู่ในวงการม้ามาหลายปีมีทั้งทุกข์และสุข?จนมาถึงวันนี้พรรคพวกที่สนิทและคุ้นเคยทั้งที่ยังคุยกันติดต่อกันและที่เลิกคุยกันเลิกติดต่อกัน? ซึ่งเป็นสิ่งที่ดีและมีคุณค่าทางจิตใจ?มาถึงวันนี้? ได้พบคำตอบที่แท้จริงถึงมิตรที่ดี? โอกาสที่ดี? ที่หลายคนใฝ่ฝัน? หลังจากวันนี้ไปวงการม้าจะเป็นเช่นไรใครจะรู้? ต่างพูดกันในทางที่เป็นไปไม่ได้? ส่วนตัวผมยังยืนยันคำเดิมว่าสนามม้าจะอยู่คู่เมืองไทยไปอีกนาน?  อาจจะสนุกมากขึ้นกว่าที่เคยเป็นมาก็ได้? ใครจะรู้?   ผมเองต้องเข้าข้างตัวเองไว้ก่อนในทางที่ดีเพราะผมรักในกีฬาม้าแข่งเข้าไปแล้ว? ยากที่จะถอนตัวออกห่าง? มีไม่กี่เหตุผลหรอกครับ? หากวันใดสนามเปิดการจัดแข่ง? แล้วโรคระบาดนี้หายไปวัคซีนมีแล้วพวกเราเหมือนได้เกิดใหม่แล้วจงทำวันนั้นให้ดีที่สุดน่ะครับ?  หากเจอเหตุการณ์แบบเดิมจะได้ไม่เสียใจเพราะอย่างน้อยเราก็ทำได้ดีที่สุดแล้ว?  ขอบคุณที่อ่านจนจบครับ?   By.kajondej
แค่ความในใจเท่านั้น

Re: แค่ความในใจเท่านั้นตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 17, 2020, 12:32:29 am
ยังมีหวังครับ เป็นกำลังใจให้ทุกฝ่าย
เมียหลวงสั่งถอย
เมียน้อยสั่งสู้ !!!

Re: แค่ความในใจเท่านั้นตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 19, 2020, 12:33:27 am
มั่นใจมาตลอดว่าสนามโคราขและราชกรีฑราจะมั่นคงและยืนหยัดสุ้เพื่อวงการอาชาตลอดไป

Re: แค่ความในใจเท่านั้นตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 19, 2020, 01:44:44 am
กลับบ้านนะ รออยู่
อ่านใจได้ ซื้อใจไว้ ใชัคนเป็น